Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye CV ya Novatus Makunga atuwekee humu JF tuifahamu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, May 10, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Novatus Makunga ni nani?

    Alipotoka, alipo sasa hasa katika Siasa za Tanzania....Yukoje huyu mtu?
     
  2. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mkuu,watu wa aina hii ni vigumu kupata historia za maisha na elimu zao.
    Unaweza kuhangaika kupata CV yake kwa miaka mitatu bila mafanikio.
    Wengi wao huwa hawaeleweki wammesoma wapi.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Picha yake?
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    cv ya nini kwani aliwaomba kazi?
     
  5. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni mwakilishi wa ITV kanda ya kaskazini. Wakati fulani nilisikia alikuwa akisoma OPEN University lakini ni habari ambazo hazijathibitishwa. Zaidi ya hayo SIJUI!
     
  6. B

    BigMan JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133

    mwaka 1988 ndiyo alifika arusha na kazi yake ya kwanza ilikuwa kusimamia mizigo pale soko kuu la arusha baadaye mwaka 1990 aliajiliwa safari hoteli kama muhudumu mpaka hoteli hiyo ilipouzwa mwaka 2000,mwaka 2002 aligombea ukatibu mwenezi wa ccm mkoa wa arusha na akashinda alishika nafasi hiyo kwa kupindi cha miaka mitano hadi 2007 alipoamua kuachia kwa hiari yake na kujikita katika uhandishi wa habari kituo cha itv na radio one akiripoti kutoka arusha pia amewahi kuwa kiongozi ndani ya chama cha soko cha mkoa wa arusha kwa kuchaguliwa na pia katibu mkuu wa pallsons club wakati huo ikitisha
     
  7. U

    UNIQUE Senior Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muhimu ni ******: Hapo nepotism imefanya kazi wazee.
     
  8. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hivi huyu hakuplay role fulani ya kujaribu kuchakachua matokeo ya uchaguzi wa Mbunge Arumeru mash.wakati ITV walipotangaza matokeo live. Mwenye kumbukumbu nzuri atukumbushe nini alikifanya
     
  9. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makunga alikuwa anaripoti kinazi sana uchaguzi wa Arumeru mashariki!kumbe alikuwa ameahidiwa hako kaukuu ka wilaya?
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Pasco atakuwa kaponzwa na Lowasa ndo maana kaukosa ukuu wa wilaya
     
  11. d

    debito JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zaidi ya kumsikia akiripoti cjui kinachoendelea thanks anyway
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ni kilaza wa nguvu,a know wel by the time ni mtunza stoo pia wa AICC.hana IQ hata ya kuzaliwa kusuluhisha kesi.ana mdogo wake aitwae Ernest Makunga aliwahi kuwa mtandao wa Jk,alitegmea udc mwaka 2005 bt sasa ivi jk amempa asimamie miradi yake bagamoyo.
     
  13. F

    FredKavishe Verified User

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    To much wana jf kila mtu akichaguliwa mnataka CV.
    Utendaji wa mtu ndo utamuweka huyu kasoma haya maCV na kina Pro na MaDr yametusaidinia sioni kitu walichofanya so huyu Novatus Makunga apewe muda kama ataweza kuperfome akishindwa ndo tuje kumchimba hapa.CCM ni wajanja sana wametua wahandishi wa habari hasa huyu kanda ya kaskazini tena kuwa mkuu wa wilaya ya hai mission yake kubwa kwenye maoni ya katiba kumbukeni Hai ni karibu na Arumeru Arusha na Moshi mjini so jamaa atafanya kazi yake muda utakapo wadia kwa sasa tumuache apumue.

    CV means nothing Utendaji wa mtu kwanza tukiweza kuondoa hivi vitu viwili hakika tutapata maendeleo
     
  14. a

    annalolo JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja tuoone nia na madhumuni ya kuteuliwa kwake
     
  15. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ninavyofahamu Pasco si jina lake halisi, ni jina la JF tu. Huwezi jua na yeye ameukwaa ukuu wa Wilaya lakini bahati mbaya jina lake halisi hatulijui.

    Au mkuu unalijua jina halisi la PASCO?

    Tiba
     
  16. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    IQ yake ni ndogo kama ya mrisho gambo..jk me nahsi anachanganyikiwa,haya bwana wacha mabest wa riz1 waule,manake gambo kapelekwa korogwe kusimamia mashamba ya riz1...2015 hawa watu watatukoma.
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kumbe jamaa ni gamba!
     
  18. rfjt

    rfjt Senior Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nepotism = the favouring of relatives or friends, especially by giving them jobs.
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkunbuka wakati wa kuripoti yeye alikuwa anaripoti habari za mgombea wa ccm na Ufo saro chadema
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Halafu zikusaidie nini? Huna uwezo wa kubatilisha ajira yake!
     
Loading...