Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye CV ya mrembo Jackie Cliff

Discussion in 'Celebrities Forum' started by baraka boki, Jun 2, 2012.

  1. b

    baraka boki Senior Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jana nilikuwa naangalia kipindi cha chartroom katika clouds tv nikakuta huyo mrembo anajisifu kwamba anapesa embu mwenye cvs yake atujuze huyo mrembo alipotokea


    Baraka Boki (MEng,MBA from Duke University)
     
  2. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wenye pesa hawajisifu, embu fatilia uone! Huyo kusema kweli ni mzuri ila jana alichemka labda kwa pesa za kuhongwa
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ndo nani huyo?
     
  4. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mtu mwenye fedha tunamtambua kutokana na kiwango cha kodi anacholipa TRA na namna anavyotumia hela zake katika investment za kiuchumi na kijamii mfano kufungua biashara na misaada ya kijamii. Lakini unaposema unapesa alafu hatuoni kitu ambacho ni ushahidi wa maneno yako hapo kuna utata. Kama ana pesa afanye vitu kama Sabodo na si kubadilisha kumbi za burudani
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana anazo kweli jamani....kwa kuwa amesema mwenyewe kuna ana pesa sawa japo sijui kama aliulizwa kama ana pesa ama la mimi sikuona hayo mahajiano.Japo wenzetu hawa siku hizi wanatumia nafasi kama hizo kupigana vijembe.
     
  6. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,622
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Ni mke wa mzee wa mujin mmoja hiv anaitwa Fundikira,ni zao la lundenga na ni yule dem wa kwenye video ya Ngwair, she got a gwan
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio nani...wengine hatumjui
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Watuwekee na picha pia....
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbwembwe.......
     
  10. b

    babap Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mtoto wa kibena kutoka njombe,ni chotara wa kiburushi na mbena. Mama yake alikuwa dada wa kazi kwa mburushi huyo, alipopata ujauzito akarudishwa kwao njombe..
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sijawahi hata kusikia hili jina
     
  12. Jimmy2012

    Jimmy2012 Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jackie cliff.jpg
    :confused2:Jamani mimi napita tu! Ila waliotaka kuona sura ya Jackie Cliff picha yake ndio hii hapa. Sina la kusema zaidi.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Fundikira ni mtoto mdogo tu wala sio mzee.
     
  14. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    biashara ya "sembe"
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena ndio yupo standard 1 shule ya olimpio
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani ana uzee gani kijana yule,wanaweza kuwa nazo si wauza unga maarufu mjini
     
  17. b

    baraka boki Senior Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hebu fafanua ni unga gani wanaouza
     
  18. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,099
    Likes Received: 1,576
    Trophy Points: 280
    Hatumtambui mtu huyo.
     
  19. k

    kiparah JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Simjui mtu huyu!
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ana pesa sana, mume wake anauza dawa za kulevya na sasa yuko mikononi mwa polisi
     
Loading...