Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Bekari mmoja nchini Uturuki kaweka mikate nje ale mtu kwa mwenye kutaka

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 15, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    REVIVE A SUNNAH ⇨ "GIVE CHARITY IN MANY WAYS" ✦

    Has not Allah made for you ways to give in charity?

    "The owner of a bakery in Turkey put bread out of his bakery and put a sign saying: If you are needy, take for free.."
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huku marekani ukitengeneza excess ya kitu ambacho kipo ktk high demand, unapeleka katika sehemu iitwayo Kitchen support. Kitchen support ni kama hoteli ambayo watu hula na kunywa bure mara tatu kwa week! halafu kama umeisha kula, unapewa mikate na vyakula vya kopo ukale nyumbani bure.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna zile ngoma (zinaitwa vidaku?) na ile wanapiga saa ya kuimba kaswida? Wanakosea?
    Halafu kugawa mikate kwa wahitaji inakuwaje ushirikina? Ama vile hajapeleka msikitini?
     
  5. G

    Gene Senior Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi taarabu asili yake ni wapi vile
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kugawa mikate kajitolea kuwapa walala hoi Masikini mkuu King'asti Afrika kwetu hakuna kitu kama hicho ni Uturuki peke yake hata ulaya hakuna kitu kama hicho muislam mmoja Tajiri kaamuwa kufanya hivyo mwenye njaa achukuwe mkate anaotaka. Hiyo ni Sadaka yake.
     
  7. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Eti kugawa mikate ushirikina???? CNN wakiesema 60% ya watanzania washirikina watu wanakuja juu ifike wakati tubadilike tubadilishe na aina ya thinking tunayoitumia tuviangalie vitu in a more positive way " kama vipi soma SIGNATURE yangu "
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Nchi itakosaje kuamini ushirikina wakati mtawala wao anaongozwa kutawala kwa majini!!
     
  9. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo sahihi inasababisha watu kuwa tegemezi. Anafanya hivyo labda huko hamna wahitaji wengi. Je ingekuwa Mbagala Kizuiani angeweka watu wachukue bure hivyo?
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naona dufu hapo kwenye picha vipi kulihusu maana kwenye maulidi hudundwa sana.hizi dini zao za kitumwa hizi zitatuua hizi.
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Mkuu philipo kidwanga hivyo vyotekatka sheria ya dini Haviruhusiwe tumejitungia sisi wenyewe tu ni vitu vya kizushi tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu, amjaalie na aendelee kusaidia viumbe vyake. Barkah zamsubiri akhera.
     
  13. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    MziziMkavu wapi hiyo na mimi nipite nipate EKIMEKI ya bure! Taksim/Aksaray au koja Mustafapasha?
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Mkuu TONGONI ina maanisha upo istanbul Turkey wewe? huoni aibu kwenda kuchukuwa mkate wa bure mtu mweusi? ahhhhhhhhhhhh ningelikuwepo UTuruki ningekutafutia ni wapi hapo kwani wewe upo istanbul sehemu gani? kuna rafiki yangu yupo hapo istanbul nipe namba yako ya simu kwa njia ya Pm. nimpe rafiki yangu akupigie simu..............................
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [h=2]73. SURAT AL-MUZZAMMIL AYA YA 20[/h]Na mkopesheni Mwenyezi Mungu mkopo mwema. Na kheri yoyote mnayo itanguliza kwa ajili ya nafsi zenu mtaikuta kwa Mwenyezi Mungu, imekuwa bora zaidi, na ina thawabu kubwa sana. Na mtakeni msamaha Mwenyezi Mungu. Hakika Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe Mwenye kurehemu.


    Huyu Mwenye Bekary ya Mikate ana mkopesha Mwenyeezi Mungu sijuwi Mwenyeezi Mungu atamlipa kitu gani huyu Mwenye Bekary zaidi ya Pepo yake Mwenyeezi Mungu atakapo kaa milele......... Natamani Laiti ningelikuwa mimi Tajri ningelifanya kitu kama hicho au zaidi ya hicho Mwenyeezi Mungu atuajalie tuwe watu wema ameen.
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    At least Huyu anajua mungu hapatikani kwa kuxhoma makanisa
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Wanaochoma Makanisa ni Watoto wa kihuni ndani ya dini ya kiislam muislam wa kweli hawezi kuchoma nyumba ya ibada za waumini wa dini ingine wanaochoma ni wahuni wanaotumiwa kuchafuwa hali ya utulivu ulipo nchini mwetu mkuu Janjaweed
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Huyu Mzee amefariki huku akiinuwa mikono juu kumuomba Allah ndani ya Msikiti Mtakatifu wa Maka wakati wa ibada ya Hijja Mungu amlaze pema peponi ameen.

    This old man died on hajj while his hands are Lifted in dua!
    What a beautiful way to leave this world!

    May Allah make our last deeds our best deeds and take us in a similar way or Evan better, Ameen!
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Thank you Mkuu

    Thank you!!
     
Loading...