Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenge wa uhuru unaposimamisha masomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UmtwaAlumbwagwe, May 26, 2012.

  1. U

    UmtwaAlumbwagwe Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenge wa uhuru ulipokuwa umekesha Mjini Mafinga Wilaya ya Mufindi mkoa wa Iringa siku ya Jumapili 20/05/2012 kuamkia jumatatu, siku ya jumatatu wanafunzi hawakwenda shule eti kwa sababu walimu wao walikesha na mwenge, hivyo shule zote za msingi za mjini Mafinga hawakwenda shule kwa agizo la viongozi wa HALMASHAURI ya Wilaya
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    T2015CDM yote yatakwishaaaaaaa
     
  3. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukistaajabu ya Musa utaona ya firauni. Taarifa nilizopokea kutoka Njombe ni kuwa Madiwani wa Halmashauri ya Njombe ambao walikuwa kwenye msafara wa Mwenge wamesusia Mwenge huo kwa madai kuwa Mwenyekiti wa CCM (W) ya Njombe alizuiwa kuongoza Msafara wa Mwenge akiwa anapeperusha bendera ya Chama. Unaweza kuona walio uasisi Mwenge wenyewe wanaukana kwanza kwa kuingilia taratibu za itifaki ambazo waliziweka wenyewe na pili kwa kukana mtoto wao wenyewe. Nadhani ipo haja ya kuangalia upya taratibu za itifaki katika masuala mbalimbali hasa yanayohusu viongozi wetu wakuu. Iko siku Rais mwenyewe atasusiwa na viongozi wa Chama chake. Walioko Njombe watatujuza zaidi nini kimeendelea. karibu Mbeya.
     
  4. C

    Chamwau Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mipango mibovu ya CCM.Mwenge uwekwe makumbusho ya taifa.
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yana mwisho haya
     
  6. R

    RC. JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ifike wakati tuseme ukweli huu mwenge usikimbizwe tena kwani unatumia pesa nyingi pasipo sababu ya msingi,sasa imetosha uwekwe jumba la makumbusho.
     
Loading...