Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWENGE wa UHURU leo umezimwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Oct 14, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Naam,

    leo mwenge wa uhuru unaomulika hadi nje ya mipaka yetu. Unaleta Upendo pale penye chuki na heshima pale penye dharau.

    Kidumu cham cha Mapinduzi na fikra za mwasisi wa taifa letu baba wa Taifa MJKN!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    OriginaLLY, hiyo dhana ya mwenge ilikuwa nzuri sana, na kweli tuliokuwa tunasikia sikia enzi hizo ilikuwa inatuamshia uzalendo wa hali ya juu sana, hadi mtu unaona nchi hii kama ni mali yako binafsi. Lakini kwasasa nasema tu kwamba, wacha wauzime, huenda hela ya Msafara wake na ya Mafuta ikatumika kwa kazi zingine, hata kununua dawa za kutibu watu japo 100 tu mahospitalini.Hakuna faida ya Mwenge zaidi ya KUENEZA UKIMWI!...puuuuuh!
     
Loading...