Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenge wa Olympic Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwazange, Apr 10, 2008.

  1. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wandugu kama tuonavyo jinsi mwenge wa Olympic unavyoleta zengwe duniani kote. Kasheshe la London, Paris, leo huko San Fransisco, Je na sisi tumejiandaa vipi na mapokezi yake? au FFU ndo watakaoukimbiza mwenge, maana wajamaa wale wana kale katabia ka kukong'ota kwanza maswali baadae. Haya kwa wale wenye mapafu ya kupambana nao kwa jina la haki za binadamu za Tibet, Taiwan, Darfur, na kwengineko. Nafikiri utatua bongo tarehe 13 mwezi huu ukitokea Bueno Aires, Argentina. Maoni, tuandamane vipi?
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    We wacha tu maana huwezi kujenga kwa mwenzako wakati nyumbani kwako kunateketea halafu wakubwa wa michezo hiyo wamepinga suala la michezo kuchanganywa na siasa wanasema mnawaharibia ulaji .
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni kweli si busara hata kidogo kuchanga siasa na michezo haingii akilini.


    nnategemea watanzania si watu wa kufata mkombo. tunaelewa kuwa wenye kuchochea maandamano wana ajenda zao nyengine chini ya zulia


    ila serikali ya tanzania imehakikisha kuwa hatua zote imechukua kuhakikisha yaliotokea hulo hayatokei tanzania
     
  5. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tanzania imepewa heshima kubwa ya kukimbizwa mwenge barani Africa,halafu tuandamane? kwa lipi?Si mantiki ya kuandama zaidi kuwa malumbukeni!
     
  6. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na hiyo heshima ndo itakayowaonyesha hao waandamanaji ni kipi kilichomfanya panzi kutohudhuria mikutano ya kunguru(kurabi) 'watatafunwa'. Nani aandamane? Athubutu??
     
  7. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuandamane ili iwaje?, mimi nadhani tungeanza kwa kuandamana kuhusu pressing needs zetu kwanza then ayo mengine next!, tunaenda zima moto kwa jirani inhali nyumba yetu ina teketea pia?
    Wanaondamana huko i guess pia wana ajenda zao za siri na sio inshu ya Tibet tuu!, i think pace of development ambayo China ina achieve so far ni threat kwa wao!, Even Bush has admitted that WE CANT MIX SPORTS AND POLITICS!
     
Loading...