Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenge uko Bukoba (Picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Oct 5, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wana jukwaa,
    Leo ndio siku mwenge ulitinga katika mji wa Bukoba. Moja ya miradi iliyoibuliwa na mwenge ni jengo la kibiashara la gorofa mbili linalomilikiwa na mfanya biashara ambaye ni mwenyeji wa Kagera lakini akiishi Dar anayejulikana kama Lwabizi.
    Awali mahali palipojengwa jengo hili palikuwa na jengo la kawaida ambalo lilikuwa na hotel ndani yake. Tangu Mwanzoni mwa mwaka huu mmiliki wa jengo hilo alilivunja jengo la awali na kuanza kujenga jengo hili.
    Leo jengo limezinduliwa na Mwenge kama moja ya miradi ya maendeleo inayozinduliwa na Mwenge, ambapo katika tafrani hiyo barabara zinazopita jirani na jengo hilo zilifungwa kwa dakika 45. Shida ni kwamba hakukuwa na taarifa ya ujio wa hafla kubwa hii, kiasi kwamba wengi wa madreva walisikika wakilalamika kuvunjiwa ratiba zao za kazi.

    IMGP9502.jpg

    IMG_0020.jpg

    IMG_0012.jpg

    IMGP1425.jpg

    IMG_0019.jpg
    Hapa mgombea ubunge kwa
    tiketi ya Chadema Mr Lwakatare
    akitoa nasaha zake.
    DSC04387.jpg

    IMG_0011.jpg
    Jengo likifunguliwa

    IMGP1432.jpg
    IMGP1433.jpg
    IMGP1431.jpg
    IMG_0021.jpg
    Picha nne hizo juu zikionyesha
    traffic jam wakati wa hafla hii
     
  2. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe mwenge bado unakimbizwa Tanzania??!!!!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :A S 109::A S thumbs_down:
     
  4. g

    grandpa Senior Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I wish ningekuwa hapo na nikaweza kuukojolea ukazimika
     
  5. C

    Campana JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lo! Mwenge siku hizi unatumika kuzindua nyumba binafsi?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Sasa hii nyumba ni mradi wa serikali au? Nilishasahau kwamba mwenge upo bado. Na mbona hatupewi taarifa za maendeleo ya hii miradi inayozinduliwa kila mara? Nahisi mingi hufa!
     
  7. coby

    coby JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unasubiri kutiwa ndani ya jumba la makumbusho!!!
     
  8. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wamekosa miradi ya serikali ndio maana wameanza kukimbilia mambo ya watu binafsi!!! Si pale Bukoba Mh. Kagasheki anajinadi kuanzisha miradi ya maendeleo ya jimbo. Kwa nini mwenge usiende huko na kubust kampeni zake. Hivi CHADEMA wanaunga Mkono Mwenge? Ni kiherehere gani kimempeleka Rwakasimba Pale?
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi Mwenge ( Namaanisha kale kamoto) Kanazinduaje au Kanafunguaje Miradi? Ina maana mwenge usipowashwa Miradi Haizinduki/Haifunguki?
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si kiherehere kilichompeleka pale Lwakatare, bali ni kwamba jengo lililokuwa likizinduliwa liko jirani kabisa na ofisi za Chadema. Nadhani walimtafuta aokoe jahazi maana nasikia mkuu wa wilaya hakuwa anapokea respond ya wananchi kila aliposema "Mwenge oyeeee". Bila shaka walimfuata ofisini kwake kwa sababu ni next house, kuokoa jahazi maana aliposema " Chadema", ghafla hali ilibadilika.
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kenge hii ndio hali ya kukwama. Kagasheki huyo hajafanya lolote sasa anadandia nyumba walizojenga watu binafsi na kuzifanya ni miradi ya kuibuliwa na mwenge.

    Kama kuna ujinga umetutawala watanzania ndio huu. Yaani pesa na resources zinazotumika kwenye this rubbish ni nyingi sana na zingeweza kuleta maendeleo yenyewe. Lakini badala yake pesa hizo kutumika kuleta maendeleo sasa zinatumika kuzungusha huu moto nchi nzima. Wameanza kufika mahali ambapo wamejikuta hakuna hiyo miradi na kwa hiyo wakikukuta umejenga nyumba yako wanazindua hahahahahahaha Mie nchi hii imenichosha sana! Naona hata kwenye picha watu wanaonyesha kushangaa nini serikali ya Kikwete inafanya sasa. Ebu waangalie tu utaona!
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wewe!

    Utafufua waliokufa
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nani anakimbiza Mwenge Mwakani? Nataka Aje Azindue Nyumba yangu ha ha haaa
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :hand::A S wink::couch2:
     
  15. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni moja ya mazingaumbwe tulioachiwa na aliyetuloga TZ keshakufa !!!

    Siku huu moto ukizimwa forever( no mwenge anymore), will be one of may happiest day in my life if found me alive !!!!!
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hili dude linatisha, na halina mvuto

    hawawezi kulimodify ? halafu huu mwenge ni wa uhuru wa tanganyika ? ni wa muungano?

    kama ni wa tanganyika kwa nn unaletwa kule zanzibar?

    kwa nn usiishie mrima?
     
  17. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jengo hilo lina uhusiano gani na mbio za Mwenge? Je, ni la CCM maana utepe unaokatwa una rangi za CCM? Je Mwenge ni wa CCM ama wa Taifa?
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivi ujue mmiliki ana sababu!!!!!!!!!!!!! Fuatilia kwa chini utajua. Kwani nini hamkushangaa gari la wizi Mwanza kukutwa na stickers za Masha?
     
  19. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Salvatory Rwabizi, tulikuwa wote Kibaha 1975-76. A truly Tanzanian entrepreneur anayewekeza nchini badala ya wale wanao lialia kutwa
     
  20. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JIKUMBUSHENI WIMBO HUU


    mwenge huo mwenge mbio mbio.
    mwenge tunaukimbiza ...mbio mbio....
    mpaka makao makuu...mbio mbio............:tonguez::
     
Loading...