Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenge ukiwashwa mbele ya wafanyakazi wa serikali na wanafunzi tu, maana yake nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, May 11, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimeshangazwa sana kuona mwenge ukimwashwa na waziri mkuu leo mbeya, hukuwahudhuriaji wa sherehe hizo wakiwa wanafunzi na wafanyakazi wa serikali, nini tafsili yake wakuu..

    SOURCE; mimi mwenyewe plus itv newz
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Wanafunzi wa primary, polisi na wafanyakazi wa sirikali
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ndo watu ambao ni rahisi kuwalazimisha
    Otherwise kwa watu wengine serikali haina maana
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wananchi wamechoka hichi chama jamani, unga 1200 unategemea nini.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Yani mtu mwenye akili timamu unatalajia ahudhurie kusanyiko la kukimbiza moto? no way.
     
  6. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndio kusema watu hawajui umhimu wa mwenge au?
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nililtegemea hili kwa jiji ka la mbeya,wananchi wamechoaka hawahitaji tena porojo za CCM
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mimi nilisha usahau hata unavyofafana naona magari yakiwa speed na polisi wakiwa wametoa silaha za kivita sijui huwa wanaimanisha nini maana hata madini yetu hayalindwi namna hii..
     
  9. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He! kumbe mwenge wa nyerere bado upo?. Kila sehemu unapolala Umehusika sana kwenye kusambaza VVU.
     
  10. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa magamba vp bora wangeuleta Zenji kuliko Mbeya hawakubaliki wanatafuta kupigwa mawe na u***ge wao.
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimeshangaa sana kwa hali niliyo ikuta pale Sokoine nilikuwa na jamaa mmoja aliniuliza hivi kwa nini wasitumie utaratibu wao wa siku zote wa kusafisha watu toka maeneo mbalimbali ili waje wawashe mwenge wetu ....nilikosa jibu
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hakuna makitu nnayo yachukia km hayo sijui mibio ya Mwenge!! wala sioni tija yake, CCM walitutesa sana hasa wakati niko shule ya msingi, mnakwenda huko uwanjani mnatoka shuleni kwenu saa tatu asubuhi, mnaandamana na bendi uwanja upo km 4 toka shuleni kwenu. mkifika uwanjani hakuna kivuli jua ni kali, hakuna maji ya kunywa hakuna chakula, enzi zetu wazazi walikuwa hawakupi hata shilingi kwenda nayo shule mnakaa na kiu na njaa tupu, mnatafuta mpaka mnapata bomba linalotoa maji ndo mnakunywa yale maji si salama. Mgeni rasmi atafika saa nane mchana anawakuta mmeshanyong'onyea kwa njaa na kiu. akiingia mgeni rasmi basi mageti yote yanafungwa hakuna kusepa! Dah kweli CCM mlituweza, nikikumbuka huu ujinga sina hamu!!
     
  13. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    frema hebu tusaidie, umuhimu wa mwenge ni upi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! mkuu umenikumbusha mbali sana na umeamusha hasira zangu upya dhidi ya CCM...Kesho pana mnada kijijini kwetu nitakuwa pale kumwaga elimu ya uraia kama sina akili nzuri vile.
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni uwendawazimu kwani "Kukimbiza moto ni sawa na kufanya ibada za kichawi!"
     
  16. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani hata hayo makundi uliyoyakuta yalilazimishwa kwenda kuhudhuria sherehe hizo na zaidi ya hapo ingeweza kuwa aibu. Leo hii watu wanajiuliza Mwenge umekuwa na faida gani kwa watz? Cha msingi ambacho huwa nakiona ni ufunguzi wa miradi kitu ambacho chaweza fanywa na viongozi wa eneo husika au kwa kumualika mtu au kiongozi wamtakaye kufanya ufunguzi huo. Mwenge unakula mamilioni ya shilingi za walipishwa kodi pesa ambazo zingaliweza kutumika kwa manufaa mengine yenye kuonyesha matokeo chanya kwa wananchi kama vile mashule na maabara zake, hospitali na madaktari wa kutosha, madawa na vifaa vingine muhimu. Mwisho wa siku yawapasa waserikali wakae chini na ku
    ona namna ya enzi huu mwenge kwa gharama zinazoendana na uchumi wetu leo hii
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Ukiuliza Hasara za kukimbiza huo moto utaambiwa, ila usiulize umuhimu, ni afadhali hata uulize umuhimu wa Binadamu kujamba utajibiwa na kuridhika.
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Heri ya hao wanaomkumbuka Nyerere na kumuenzi kuliko wale wa Arusha wakimsikiliza jamaa Le Totoz aliyevaa nepi akilia lia kuwa kila mtu na lwake
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Kukimbiza moto na kueneza virusi vya ukimwi na kutumia pesa za walipa kodi kwa Mambo ya kipumbavu huko ndio kumuenzi Nyerere!!??....
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Ze totoz mko wengi, usipokawekewa luku hako kaluwiluwi kako basi hutaelewa mpumbavu ni nani
     
Loading...