Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenge nako kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkare, Jan 13, 2011.

  1. M

    Mkare JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, nimepita Mwenge asubuhi hii mida kama ya moja na nusu hivi wakati naeleka kibaruani na kukuta makundi ya watu na FFU wakiwa kwa mbali kidogo huku nikisikia amri fulani inatolewa. Naomba kama kuna mwenye idea ya nini kinaendelea anijuze.
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,509
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    Uzi hauna mashiko.
     
  3. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na mimi nilipita pale, nikapigwa butwaa, nikadhani ya Arusha yamehamia huku. Ukweli ni ugomvi wa humo ndani ya msikiti. Kuna madai fedha zitokanazo na miradi ya msikiti zimeliwa. Kuna wanaoamini ndani ya msikiti kuna watu wamepandikizwa na CHADEMA(ooops) tena wanadaiwa ni Makafiri(wakristo) ambao ndio wanafisadi hizo hela kwa kushirikiana na uongozi wa Msikiti. Ilikuwa pata shika lakini Polisi wakati huu waliwahi na kufanya kazi yao ya kulinda usalama. Sijapata habari ya majeruhi.

    Chokochoko katika Msikiti wa Mwenge ni za siku nyingi. Kuna kipindi wanakuwa na mihadhara mikali mikali kweli wakidai hili na lile. Mingi mihadhara hii ni kudhalilisha dini zingine, lakini pia ipo ya ya siasa, na mara nyingi inabidi kweli uwe mvumilivu kuendelea kuwa jirani na msikiti wakati wa mihadhara hii. Huwa natamani kuingia ndani niwashauri jinsi ya kujiendesha, lakini nikifanya hivyo nadhani sitakuwa na mapenzi mema na shingo yangu!
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nami nimepita hapo Mwenge na kukuta ni vurugu tupu. Nilipouliza nimeelezwa kuna mgogoro kati ya viongozi wa dini wa Misikiti midogo ya eneo la Mwenge/Kijitonyama na viongozi wa Msikiti wa Ijumaa wa Mwenge. Watu walikuwa wanaeleza kuwa Viongozi wa Msikiti wa Ijumaa wa Mwenge wamehodhi mapato ya pango yanayotokana na vibanda vinavyozunguka msikiti huo, na hivyo viongozi wa Misikiti midogo wanasema wanasikia harufu ya ufisadi!! Nilisikia kuwa Mbunge wa Ubungo Ndugu Mnyika yuko huko ndani msikitini na viongozi wa mtaa wakijaribu kusuluhisha hili na lile. Mazingira hayakuwa mazuri ikabidi niondoke kwani mawe yalianza kurushwa nikaogopa ki corolla changu kisivunjwe vioo!! Nawasilisha, nikipata habari zaidi au fafanuzi wa kina nitawajulisha.
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dini nyingine tabu tupu sipati picha ndio wangekuwa super power nadhani 'makafiri' tusingekuwepo duniani.
     
  6. M

    Mkare JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani, ila usitake kuchafua hewa asubuhi asubuhi mkuu.
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,123
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe katika coment zako lazima uingize udini?? yaani hiyo inahusiana nini na dini unayoizungumzia, mbona Sumbawanga watu wamekuwa na mtafaruku na kanisa na hakuna aliyeisema dini husika.

    Hebu fikiria kwa kutumia kichwa chako na sio kinyeo before you comment!
     
  8. M

    Mkare JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senkiu odo
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huu wizi mpaka kwenye nyumba za ibada? kweli maisha yamekuwa magumu sana
     
  10. regam

    regam JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnyika naeeee!! Yatamshinda!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waacheni watwangane.
     
  12. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    tatizo si dini ni utu wa mtu..
     
  13. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiraka sioni ni busara kumtukana mwenzio ni vyema ushauri aachane na hayo maswala ya udini maana hata hapo unaposema sumbawanga kama unarfuatilia media vyema soma gazeti la Al Nuur la Ijumaa iliyopita upate udini uliojiri pale. sema tu tuache kuingiza maswala ya kuhusisha dini au chama fulani cha siasa katika mambo ya msingi.
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Mtafaruku wa Sumbawanga sio wa kugombea mapato!
     
  15. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,123
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Bwana jamaa kazidi yeye kila post lazima ahusishe na udini , tena uislam... sidhani kama ni vyema.
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Stereotype

    Kina Ismail mnawalilia eti wapigania haki wakati hakuna uhakika kama alikuwa kwenye maandamano ya kupinga uchaguzi wa Meya au mpita njia, au alidandia terni kwa mbele!
     
  17. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naamini JF ikitumiwa vizuri ni kisima cha habari na maarifa, ila nachelea watu wanaogeuza jalala la kila taka zao, haitusaidii bali tunapoteza nguvu bure kudiscuss nothing, haitusaidii kitu,
     
  18. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kabisa kuna watu wana2mia hili jukwaa vibaya,sijui wanataka jf nayo ifungwe?..2na matatizo mengi ya kisiasa,kiuchumi na kijamii,..2yalist,yafanyiwe analysis na 2toe solution..
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ngoja nisikie taarifa za kiintelijensia kutoka kwa bro Mwema!
     
  20. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haikuwa lazima uchangie kama hukuwa na cha kuchangia. Umeona wenye taarifa walivyouendeleza uzi??
     
Loading...