Mwenge: Majambazi wawapora mzigo mzito (Mamillioni) Wachina kwenye foleni...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lara 1, Jan 31, 2013.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2013
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 13,361
    Likes Received: 695
    Trophy Points: 113
    Vijana wa kazi wakiwa juu ya boda boda na silaha za kivita wavamia Noah ya wachina, na kuitoboa toboa na risasi kidogo kisha kunyakua mamillion ya wachina hao na kutokomea nayo kusiko julikana na kuwaacha wachina wamepagawa!

    Wachina waonekana wakihaha na kuchanganyikiwa. Yote hayo yamejiri mwenge jioni hii.

    Ukisafirisha hela usimnong'oneze hata mkeo, watu washajichokea maisha mda huu, wanakwapua chochote kilicho mbele yao.
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 12,284
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 83
    mamilioni ya wachina!!
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jan 31, 2013
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,651
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    bora, manake huo mzigo ulikuwa wa kwenda kuhamisha watu, nusu ya ardhi ya dsm na pwani nahisi imenunuliwa na wachina na wahindi.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    duh hao wachina watajuta kuifahamu bongo
     
  5. Yegoo

    Yegoo JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2013
    Joined: Nov 14, 2012
    Messages: 1,294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Napunguza marafiki kuanzia sasa!
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2013
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 13,361
    Likes Received: 695
    Trophy Points: 113
    Mamillion ya wachina HAO!!!!!!!! Usijifanye hao hukuiona!
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 12,284
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 83
    kujifanya tena!!!!
     
  8. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2013
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mamimilioni ya pesa au mamilioni ya wachina?
     
  9. m

    magohe JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2013
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    An armed bandits at work!!!
     
  10. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #10
    Jan 31, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,308
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Habari hii ni kweli ikizingatiwa kuwa lara 1 hajawahi kupost chochote hapa. Poleni sana wachina.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 12,284
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 83
    safi sana Kyoombe!!huyu anatuharibia kiswahili chetu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 12,284
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 83
    hiyo siyo justification ya authentic ya information!!!!
     
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,458
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    lara 1, huyu atakuwa kazoea wachina na vitu feki anadhani hata pesa zao zitakuwa feki.......ha ha haaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapuuzi acha waibiwe tu, kuna watu wanafanya kazi za kusafirisha fedha, CIT, malipo kidogo tu na fedha zinakuwa salama, wakiibiwa CIT, unalipwa.
     
  15. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Safi sana wangewaua kabisa
     
  16. Mshumaaa

    Mshumaaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2013
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mamilioni yenyewe yatakuwa ya kichina chezea wachina weye
     
  17. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 933
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona wengi mnaochangia huu uzi pamoja na mtoa mada mnaonekana kama vile mmefurahia watu kukwapua hayo mamilioni ya kichina
     
  18. master peace

    master peace JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2013
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 1,455
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks huo ndo mgawanyo wa rasilimali za wadanganyika.
     
  19. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2013
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 7,621
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48


    Poorest reasoning ability.........!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwasababu ya ubahiri wao hao Wachina
     
  21. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #21
    Jan 31, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  22. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #22
    Jan 31, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hii ni Id nyingne ya mleta uzi. We umejuaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  23. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #23
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,112
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Safi sana hii itakuwa funzo kwa waChina kwani wamezoea kutembea na ela na malipo yao mengi wanayafanya kwa malipo ya pesa-mkononi... Tena kwenye ishu ya money laundering hawa viumbe wanatakiwa wabanwe sana... Big up boys... Ila najua itakuwa polisi wa Kova ndio wamepiga hili tukio...
     
  24. S

    Sumu JF-Expert Member

    #24
    Jan 31, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4,319
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Kauli mbiu ya masikini ni ALIYEJUU MNGOJE CHINI.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  25. m

    marango Senior Member

    #25
    Jan 31, 2013
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitakuwa feki tena za kichina

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  26. S

    Sumu JF-Expert Member

    #26
    Jan 31, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4,319
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Negative effect ya mabomu ya gas ya Mtwara.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  27. gody

    gody JF-Expert Member

    #27
    Jan 31, 2013
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nakumbuka story[jokes] kipind cha nyuma kuwa Kulikuwa na mashindano ya kila Rais nchi yake akiwa kwenye ndege: majaji wakaanza ''wewe rais wa China patia hapa tupo wap?''
    atoa mkono nje ya ndege akapapasa akagusa magorofa hongkong akasema
    ''hapa ni China na haya magorofa ya Hongkong'' basi makof kidogo wakampgia
    ''haya na wewe Malikia wa Uk patia hapa wapi?'' akatoa pua nje akasikia akasikia uturi na perfume akajbu
    '' hapa ni N.Y Cty'' kama kawa makof kidogo, baada mwendo''oky na wewe saddam unaweza jua hapa tupo wap?''
    akatoa uso nje mh fasta akarudi ndan
    akaskia mabomu na harufu yake moshi moshi
    akajibu '' hapa bila shaka tupo Iraq''
    kama kawa makof na safari ikiwa inaendelea Hayati akawa anajiuliza sasa mimi ntafanyaje ilinipajue kwangu na huku ni angani akfilia bila kupata jib akawaza akasema ntatoa mkono kama rafki wangu wa china litakalo kuwa na liwe hata nikikosa potelea pote, akiwa kwenye lindi la mawazo akashtuushwa na saut ya jaji ikisema ''haya na wewe mzee Julius tuambie hapa ni wapi''?
    Akapeleka mkono nje akapapasa mpaka chini hakupata jibu! Ile kurudissha mkono ndan hana saa yake ya mkononi 'akacheka kidogo' akajib
    ''hapa ni Tz, mkoa Dar maeneo ya Manzese'' makof mengi mmmno maana kapatia mpaka mtaa akawa mshindi!!



    wachina chezea Bongo wewe wameshawafurahisha sasa
     
  28. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #28
    Jan 31, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,855
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 113
    Pengine wamewaibia pesa fake! Chezea wachina!
     
  29. Young Master

    Young Master JF Gold Member

    #29
    Jan 31, 2013
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,229
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 63
    Pole yao...hii ndio bongo bwana...chezea wabongo weye.
     
  30. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #30
    Jan 31, 2013
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 1,821
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    vipi kuhusu mabilioni ya kikwete?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page