Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenge kukesha nyerere sr dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Oct 23, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Live kutoka Nyerere sq Dodoma,Haya matumizi mabaya ya fedha za watanzania na hk KIBATARI CHA UHURU.
    Karibuni.
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wana udom mkajirushe huko,kiingilio miguu yako.
    Vinywaji beba,simu acha hosteli,
    Mi naenda kuuza kinga geti la kushoto
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    dah ful starehe wagogo bwana,kikundi cha wazee na watoto chini ya miaka kumi na tano hawa.
    Wanasifia mpaka reli ya Tazara.
    Hawa hamnazo kbs.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    leo thread naipg mwenyewe
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hao wagogo wanaoimba wa wapi?
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wametoka mahomanyika,hbwa watoto wanaocheza hapa cjui wamewatoa wapi wadogo sana
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo hali halisi,kuna baa za mda ndani ya uwanja huu,kondomu zimesambazwa kila kona ya uwanja,wazee tofauti tofauti wa chama wapo hapa wakisubiri mwenge wa uhuru. Hata RPC atakuwepo.ikumbukwe jana wakati wa zahama ya kuvunjwa kwa nyumba njedengwa hakuwa na taarifa ila leo taarifa anayo.
    Mwenge ndo huo jamani, hali halisi ndo hiyo.
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wamama waliopewa tenda ni wa chama yani wanalalama umoja wa vijana wa ccm hawajapewa shavu katika hili.
     
  9. Also me

    Also me Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hyo ki2 haina faida zaida ya kuchezea pay 2 ambayo ingeweza hata kusomesha vijana we2 wa vyuo vikuu zaidi ya 1000 kila mwaka.....
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    acha wafu wazikane wenyewe
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wangepeleka hela hata kwa mazishi ya ndugu zetu walofariki jana kwenye kubomolewa nyumba
     
  12. K

    KANUTI SILAYO Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Rate ya maambukizo ya magonjwa ya zinaa huwa yanaongezeka kpnd cha mwenge
     
Loading...