Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwendeshaji na Mshiriki wa Zinduna Show Wikii hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Erickb52, Jul 12, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wapendwa, mwandaaji wa Zunduna Show bibie Zinduna ameniachia jukumu la kuchagua atakayeendesha kipindi na atakayekuwa mgeni so nafikiria haya:
    Mwendeshaji awe Bishanga na mgeni awe The secretary ila nahofia ngumi kuzuka katikati ya kipindi
    Mwendeshaji awe platozoom na mgeni awe charminglady -Nahofu wanabembelezana kurudiana
    Mwendeshaji awe Mr Rocky na mgeni awe Yummy -Hawa nahisi watazungumzia mimba yao na Kijacho chao
    Mwendeshaji awe Erotica -Mh nahofia atabadili Chit-Chat kuwa Jukwaa la wakubwa
    Mwendeshaji akiwa Kaizer na Mgeni CUTE -Kaizer atamtongoza Cute muda wote hadi aharibu kipindi
    Mwendeshaji akiwa beibe nasty na mgeni Judgement -Hawa nahisi watazungumzia Sato na Sangala tu
    Mwendeshaji awe mtu chake na Mgeni Preta -Heheheee TANMO na KakaKiiza wataharibu show kwa wivu
    Mwendeshaji akiwa cacico na mgeni Young_Master Mh hawa sijajua kama hawana visasi
    Mwendeshaji akiwa Asprin na mgeni Catherine nahofia anaweza fanya ukaguzi katikati ya Show
    Mwendeshaji akiwa sweetlady na Mgeni awe Kongosho -Watabaki kupiga umbea tu lol
    Mwendeshaji akiwa BADILI TABIA na mgeni BAGAH -hawa hawajatulia show itanoga
    Mwendeshaji awe Smiling Saint -Atamsahau mgeni na kuanza safari zake

    Au natamani mimi niwe Mwendeshaji na Mgeni awe Amyner ila nahofia wambea kuniharibia tena
    Au Roulette awe Mwendeshaji na Mgeni awe Invisible Lol nahisi show itakuwa bomba sana
    Jamani nawaombeni mnisaidie kupata wahisika kabla ya jumamosi na watakaochaguliwa wahakikishe wanaandaa show mapema!
    Kwa niaba ya Zinduna naomba kuwakilisha
    Erickb52
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    naomba niendeshe mimi, na mgeni awe cacico tukumbushiane enzi zetu. Tumetoka mbali sie...

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaa mi sina neno Asprin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Orayt....

    Eti bibie cacico nani alikufundisha kuvaa shanga ukiwa bado mtoto? Je ni Yummy wa mwisho kulia hapo? Au BADILI TABIA wa pili toka kulia? Je ni charminglady kushoto au The secretary wa pili toka kushoto?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaa mi naona wapili kushoto ni Yummy lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Dah! Kweli wee ndo hujui kufananisha kabisa... Haya mwangalie Yummy anavyoonekana kwa sasa.... Hapo akiwa na sweetlady kushoto na Catherine kulia.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah naona mtoto kitovu cha ukweli lol
    Ngoja nifanye mpango wa ukaguzi maana nimekamatika
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naomba kuwa msikilizaji, maana kitakachotokea baada ya hapo, ni kung'oana meno na kucha hadharani na si msituni lol!
     
  9. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    babu kwa kunipendelea lo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Ushakamatika siyo? Pole sana mkuu! Nakushauri fanya mazoezi!!

    [​IMG]
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Nisikupendelee kwa nini? Zamani ulikuwa mtoto mzuri, mamako alikupenda sana. siku hizi umekuwa mkubwa hutaki kufuata nyayo za mama yako kwenye malezi...... kwanini lakini huthamini wanao?

    [​IMG]
     
  12. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nikisema mmepewa libwata mnanisema haya sasa idadi ya mademu ni wengi ma men wachache
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mi na Bishanga tutakiendesha bila matata ngoje aje awape jibu tutakiendesha tukiwa nchi gani
     
  14. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi nitaomba kuendesha hicho kipindi na wazee wa jukwaa la siasa... sema wale hawakucheleweshi za uso....lol

    ila kaka Erickb52.... nitaomba niwahoji Excellent na TaiJike
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi na mtu chake hatuwezi kufanya kazi pamoja labda tuwe pekee yetu kwani huyo mtu chake mchokozi lakini nitaomba kwa Preta kama yupo tayari kwenye hii show!!Lakini mimi nitamshawishi asiikubali kwani.....kitakachoendelea huko....mimi simo!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    napenda hawa hapa:

    Mwendeshaji akiwa sweetlady na Mgeni awe Kongosho -Watabaki kupiga umbea tu lol
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mkuu weekend hii unavyoianza sijajua vizuri kama
    utapona kifungo.

     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Erickb52 na Kongosho ingekuwaje.

     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Erotica atafaa sana kuwa mwendeshaji maana tutaenjoy sana, weekend hii. Tutakuwa tunatazama show tukiwa kitandani Na viburudisho vyetu.
     
Loading...