Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwendesha pikipiki anusurika katika ajali

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 4, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    TATIZO la kutozingatia usalama kwa waendesha pikipiki nchini linazidi kuongezeka kutokana na ajali za kila mara ambapo katika tukio moja wiki hii, mwendesha pikipiki alinusurika kufa katika barabara ya Korogwe eneo la Simba Oil mjini Morogoro kutokana na kukiuka sheria za usalama barabarani.
    Kwa mujibu wa mashuhuda, mwendesha pikipiki huyo alikuwa akijaribu kulipita gari lenye namba za usajili T 635 AKM aina ya Toyota Land Cruiser ambapo mbele yake kulikuwa kuna gari dogo lenye namba T 580 AAK lilikokuwa likielekea upande wa pili.
    Matokeo yake ni kwamba mwendesha pikipiki huyo alijikuta hawezi kurudi nyuma wala kusonga mbele na hivyo kukwanguliwa na gari hilo lilikokuwa mbele yake na kumtupa chini ambapo alipata majeraha kadhaa kabla ya polisi kufika eneo hilo kuchukua vipimo.
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Pikipiki iliyohusika katika ajali hiyo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mwendesha pikipiki aliyesababisha ajali.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Kijana aliyepata ajali (kulia aliyeinua mkono) akitoa maelekezo kwa polisi kuhusu ajali ilivyotokea.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Polisi akiondoka na mwenye pikipiki kwa ajili ya kwenda kutoa maelezo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Safari ya kuelekea kituoni ikianza.

    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td class="news1" align="left" width="61%">
    </td> <td class="news1" align="right" width="39%">
    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pikipiki ni kaburi linalotembea.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah anabahati huyu angevunjika kiuno hicho lol.
    Naona hakufanya maamuzi ya busara kulipita hilo gari.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yaani polisi wa kawaida anambeba jamaa kwenda kituoni kuandika maelezo, kwani polisi wa usalama barabarani hawapo? kwanini asiende na dereva wa gari pia?
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Kila polisi mwenye uniform anayo madaraka ya kukushughulikia ukifanya makosa ya barabarani, si wenye nyeupe tu kaka.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we fidel vipi?
    si nilikwambia uwe makini?ona sasa na picha yako wameirusha jf
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ah pikipiki bana itanisamehe tu, ni hatari mno kwenye hizi barabara zetu
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaha jamaa alikomaa wkt narudi road akanizoa.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Na kwa tahadhari ni kwamba kama wewe ni derava ogopa sana magari haya Landcuiser, yawe ya serikali au watu binafsi huwa wanaendesha kwa kasi kubwa sana, hasa yale ya serikali. Pia malori ya mchanga!!! Kama unataka ku-overtake check kwanza ni aina gani ya magari ambayo unataka kuyapita!!!
     
Loading...