Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwendelelezo wa kupotea watu Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by vngenge, Mar 30, 2012.

  1. v

    vngenge JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mtu mwingine ametoweka huko Arumeru mashariki ambae ni kada wa chadema, siku ya sita leo hajulikani alipo. Source 92.9 magic Tar 30.03.2012, fm saa 07: 45 Wtangazaji Meshack Nzoa na Orest Kawau
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Hawatatuua wote kabla ya mwisho wao kufika...
     
  3. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    hizo ni mbinu tu za kutisha wananchi! lkn wajue hawawezi kutumaliza! tena ndo tunazidi kuwa makini! cku zao zinahesabika!
     
  4. L

    Loomu Senior Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kwa hasira ndio tunawamaliza kabisa, wanawaua ndugu zetu ili waende bungeni, halafu wakamwakilishe nani?
    Hawa hawafai kabisa na jumapili tutawaonyesha kwamba hawafai
     
Loading...