Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwendawazinu awakimbiza watu ovyo crdb

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 7, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mwendawazimu akimbiza watu Benki[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]
    [​IMG]
    [/TD]
    [TD]Friday, August 05, 2011 12:26 PM
    WAFANYAKAZI wakiwemo wateja waliofika jana Benki ya CRDB, tawi la Azikiwe walijikuta wakikimbia huku wengine wakianguka kwa presha kufutia kijana mmoja aliyekadiriwa kuwa na upungufu wa akili kurusha mawe kwenye vioo vya benki hiyo.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Majira ya mchana jana tukio hilo lilitokea na kusababisha wafanyakazi na wateja waliokuwemo ndani ya benki hiyo kuanza kukimbia ovyo wakidhani wamevamiwa na majambazi.

    Huku baadhi ya wafanyakazi wakiacha majukumu yao na kulala chini huku wengine wakikimbia ovyo kwa kunusuru maisha yao bila kujua kilichokuwa kikijiri nje

    Hali hiyo ilifanya askari polisi kufyatua risasi hewani, ili kuzuia uharifu zaidi na ndipo kijana huyo alipoonekana akiwa katikati ya Barabara ya Azikiwe na Maktaba eneo la Posta Mpya akiendelea kurusha mawe kwenye vioo hivyo

    Ndipo kijana huyo alipokamatwa na kutiwa mbaroni japo alionekana si mwenye akili timamu huku baadhi ya watu wakidai kijana huyo ni mwendawazimu huku wengine wakidai ameathirika kutokana na utumiaji wa dawa za kulevya

    Kufuattia hali hiyo baadhi yawateja walizirai kwa hofu na wengine wakionekana wakilia kutokana na kupotelewa na nyaraka zao muhimu, fedha wakiwa ndani ya benki hiyo zikiwemo kadi na fedha taslimu.

    NIFAHAMISHE ilibahatika kuona mwanamke mmoja aliyekuwa ameanguka chini kwa hofu na hali yake iloikuwa tata kutokana na hali hiyo [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    aisee...walipanic sana...mawe sio risasi kha....
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pale CRDB azikiwe kuna mgambo mmoja ambaye namwonaga sana pale na anakua active sana imekuaje ameshindwa kumdhibiti,halafu jamaa wa security wameshindwa kutoa taarifa kamili kwa wateja wao ni nini kinachoendelea ili watulie?
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hii thread ishsjadiliwa hapa
     
Loading...