Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwema walipe polisi posho zao wafurahie sikukuu ya idd

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by youk, Aug 29, 2011.

  1. y

    youk Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tokea kupitishwa kwa bajeti ya wizara ya mambo ya ndani ya nchi na naibu waziri kuwadanganya wabunge kuwa polisi wanalipwa posho ya tsh 150000 habari za kuaminika kutoka ndani ya
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Posho inahusiana vipi na sikuku ya Allah na Hayati Mwamedi mwanzilishi wa Uislam?
     
  3. y

    youk Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />jeshi hilo hadi sasa hawajapata posho hizo na huwa wanalipwa kabla ya tarehe 15 kila mwezi na askari hao wametishwa kutolipwa kwa kuwa wanapeleka malalamiko kwa wanasiasa
    <br
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Afu unapost nusu au unafanya unavyojisikia alimladi uonekane unapost
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wewe ni polisi au? Hivyo jamaa mpaka saizi hawajadaka mshiko wao!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    inasiktisha sana mzee wa rula,..jamaa mpaka sasa hawajadaka kitu,...rafiki zangu ni polisi hivyo najua hali halisi,...anyway ni ngumu kumeza mkuu wangu
     
  7. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    tatizo mnawchekea mnalinda mali zao nyingi lakini bado wanawachakachua,halafu mwema si wakumtegemea kwa sababu anatekeleza matakwa ya ccm.............DU..............hadi polisi mnachakachuliwa kweli hii nchi haina amani ila M.A.FA.L.A WENGI......
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mshahara mdogo, bado wanapewa kwa tabu. Wabunge mshahara mzur hawasumbuliwi. Inauma sana.
     
  9. M

    Manyiri Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ujinga wa polisi kulinda hela za serikali huku wao choka mbaya
     
  10. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    labda ni wazalendo.

    Kwa kweli inasikitisha kuona serikali inawatelekeza hawa POLISI. Mshahara duni, ambao kwa namna yoyote ile hauwezi kuwasaidia kujikimu na maisha ya mjini. Ikumbukwe tu kuwa, polisi wengi wanaishi mijini.

    kwa kuwa maisha ni magumu, ndo maana wameshindwa kusimamia haki kwa kupokea rushwa ili waweze kujikimu. hali itakuwa mbaya zaidi iwapo serikali itashindwa kuwalipa, tutegemeee hali ngumu sana kwa wananchi wa kawaida, kwani polisi watalazimisha kupata pesa kwa njia yoyote ile ili familia zao nazo zifurahie na familia nyingine.
     
  11. K

    Kampemba Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee wa Rula Mbona una shangaa pande hizo mshadaka nini hayo majiposho
     
Loading...