Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwekundu au mweupe?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bettina, May 22, 2009.

  1. B

    Bettina Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesikia Hii

    Mkulima amejiwa na mwaandishi wa magazeti kumuhoji kuhusu maisha ya shambani, na mkulima huyu hawapendi waandishi wa habari akaona bora amchoshe katika kujibu maswali, na mambo yakawa hivi:

    MWANDISHI: Wewe unawalisha ng'ombe chakula gani?
    MKULIMA: Ng'ombe yupi Mweupe au Mwekundu?
    MWANDISHI: Ng'ombe mweupe
    MKULIMA: Ninamlisha nyasi na viguta vya mahindi
    MWANDISHI: Na mwekundu?
    MKULIMA: vilevile nyasi na viguta vya mahindi
    MWANDISHI: ahaa sawa,na sehemu ya kulala ni wapi?
    MKULIMA: Ng'ombe yupi mweupe au mwekundu?
    MWANDISHI: Mweupeee!!!!
    MKULIMA: Mweupe ninamlaza bomani kulee
    MWANDISHI: na mwekundu?
    MKULIMA: vile vile namlaza na mwenziwe.
    MWANDISHI: Hii sehemu yote majumba mengi wakati wa kulisha unafanyaje?
    MKULIMA: Yupi mweupe au mwekundu?
    MWANDISHI: Woooteeee!!!! {kwa hasira}
    MKULIMA: Mweupe ninamfunga kamba na kumzungusha malishoni na kumrudisha
    MWANDISHI: Na mwekundu vilevile?
    MKULIMA: Mwekundu? Mwekundu yeye ninamfunga kamba na kuzunguka nae kama mwenziwe tu.
    MWANDISHI: Kwanini kila mara nikikuuliza huduma za ng'ombe wako unaniuliza mweupe au mwekundu halafu inatokea kuwa kazi zao wote ni sawa?????
    MKULIMA: Kwa sababu ng'ombe mweupe ni wangu,
    MWANDISHI: Na mwekundu?
    MKULIMA: Na mwekundu ni wangu vilevile.




     
  2. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Teee hee

    u made ma day
     
  3. Sambah

    Sambah Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sijakusoma yaani hiyo ndo maana yakee ??? kuzunguka mbuyu huku jaribu kuunyooka
     
  4. B

    Bettina Member

    #4
    May 24, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PS:It's just that the farmer is making fun of the journalist, no any hidden meaning
     
Loading...