Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwekezaji ktk mashamba Wilaya ya Hai aanguka na kufa wkt akitoa maelezo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matongo manawa, May 9, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika tukio la kushtua mwekezaji mmoja huko Wilayani Hai aliyefahamika kwa jina la Mushi ambaye alikuwa anamiliki shamba kubwa la takiribani eka Mia tano,ameanguka na kupoteza maisha hapohapo wkt akihojiwa na kikosi maalum cha wanasheria na maafisa ushirika kutoka wizara ya kilimo na ushirika.
    Umauti pale alipotakiwa kuonesha mpango kazi alionao kuhusu shamba hilo,yeye amaze a anao na akafuata karatasi zake garini Kumbe maskini!Aliporudi na kukabidhi karatasi hizo alikuwa anatetemeka akaanguka na kufa hapohapo.
    Habari zinasema kuwa alikwa na matatizo ya kuanguka muda mrefu.
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    RIP mwekezaji.
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP....sasa hilo shamba si lirudishwe kwa wananchi....???? au bado tunamtafuta mbinafsishaji mwingine????
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu akurehemu mpiganaji Mushi, mimi mrdash1 mmilki wa shamba ha 300 najua machungu uliyoyapitia, hao maofisa wa wizara kazi zao ni kutafuta tu wapi pa kufisadi malipo yao yatawafuata. RIP
     
  5. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu maafisa wa wizara walitumwa na wizara kwenda kutafuta ukweli baada ya malalamiko ya wananchi kwa serikali kuwa mwekezaji huyo alikuwa halitumii shamba lote hivyo serikali ilichukue na kuwagawia wananchi.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ichunguzeni microphone aliyoitumia marehemu kabla hajaaga dunia; je alikua aliitumia yeye tu au hata na wajumbe wengine wa kikao hicho?
     
  7. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Rip mushi.
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    It's a tragic event! Plz mwenye habari zaidi za kina juu ya afya & umiliki atujuze. Poleni wafiwa.
     
  9. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ilikuwa eneo la tukio yaani shambani kwa marehemu ambako wataalam walienda kuliona shamba kwa macho badala ya kufanyia kazi Dar,hakukuwa na mic,
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi sana, sala za wananchi wanyonge zimefika kwa Mungu, nae Mungu amejibu... Ingetokea kwa chekacheka pia... Ningefurahi sana....
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari imekuja nusu nusu leta jina halisi maana Mushi ni wengi

    waliowekeza ktk mashamba makubwa na jina la shamba lenyewe
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo amekufa ameacha shamba la heka 500.? Dah kweli ufisadi mbaya.!!
     
  13. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,095
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Je huyu ni yule aliyekuwa anamiliki Gararagua farm kule Sanya Juu? He was my friend jamani
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    kafa kwa kihoro au karogwa?
     
Loading...