Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwekezaji kisarawe-atesa wanakijiji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Nov 1, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kama kawaida wawekezaji wanapo ingia nchini wanakuja wakiwa wameinama na ahadi kibao,lakini wakisha kubaliwa matakwa yao wanaanza kutoa makucha yao wakishirikiana na wazawa

    mwekezaji wa mmea wa jatropa hapo kisarawe hajatimiza zile ahadi alizozitoa kwa wananchi husika na kuaamuwa kuwafukuza kazi wale wote walioonekana wanahoji swala hilo

    si hivyo tu lakini hata madawa ayatumiayo kwa ajili ya mmea huo yamekuwa ni sumu inayouwa kinyemela wale wote walioshiriki kufanya kazi ktk shamba hilo

    hii ni hatari sana kwa wawekezaji kama hawa kuendelea kuwanyanyasa wazawa kana kwamba hawana haki ya kuishi ktk nchi yao walipozaliwa

    some times huwa namkubali sana mgabe,yeye bwana hawabembelezi hawajamaaa,na hii imesaidia kwa wananchi wa zimbabwe kufaidi maudhui ya uwekezaji

    mateso haya mpaka lini?
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe mgeni na nchi hii.
    Hakuna watu wavivu kama watu wa sehemu hizi za pwani, akiingia muwekezaji basi kulima ni mwisho.
    Kila kitu ndo anabambikwa hata kabla mradi wenyewe haujaanza kujibu.
    Mtu makini ataiga yale anayofanya mwekezaji ili akiondoka naye afanye mradi unaolingana
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Babu wee! Pangu kapavu
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Umelalama weeeeeeeee lakini hujaiambia jf namna muwekezaji anavyonyanyasa watu, toa maelezo ili great thinkers waweze kujadiri.
     
Loading...