Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwawaona hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by peacekwawote, Jun 27, 2008.

  1. p

    peacekwawote Member

    #1
    Jun 27, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona huyu wangwe zakayo si muelewi? anatafuta umaarufu au kweli ana uchungu na watu wake?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu acha hizo, hebu leta story kamili na source hapa ili tuichambue au la inakuwa ngumu sana kukupata
     
Loading...