Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwarabu ashinda Miss USA 2010

Discussion in 'Entertainment' started by Boflo, May 17, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwarabu Kuiwakilisha Marekani Mashindano ya Urembo ya Dunia
    [​IMG]
    Rima Fakih Monday, May 17, 2010 6:02 AM
    Mrembo toka Michigan, Rima Fakih ameshinda mashindano ya urembo wa Marekani Miss USA 2010 na kuwa mwarabu wa kwanza kushinda mashindano hayo makubwa ya urembo nchini Marekani. Rima Fakih Mmarekani mwenye asili ya Lebanon amekuwa Mwarabu-Mmarekani wa kwanza kushinda mashindano ya Miss USA katika historia ya mashindano hayo.

    Katika mashindano yaliyofanyika mjini Las Vegas na kuonyeshwa live na televisheni ya NBC, Fakih aliwafunika jumla ya warembo 50 toka majimbo mbalimbali ya Marekani na kutwaa taji la Miss USA 2010.

    Fakih mwenye umri wa miaka 24, alitwaa taji la urembo wa Marekani akifuatiwa na Miss Oklahoma aliyeshika nafasi ya pili, Miss Virginia, Miss Colorado na Miss Maine.

    Fakih ataiwakilisha Marekani kwenye mashindano ya urembo ya Miss Universe yatakayofanyika baadae mwaka huu.
     
  2. tovuti

    tovuti Senior Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKUU nilimuona live ktk tv....aisee mtoto si mchezo!!! KWA uzuri waarabu wanaongoza duniani, hii haina ubishi
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli waarabu ni wazuri sana, hata mashine zao sio baridi kama za wazungu na wadosi
     
  4. tovuti

    tovuti Senior Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh!!... ULIJUAJE??
     
  5. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamaani mmmh do u have to go there? dont u just appreciate uzuri...
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nawakubali waarabu bana ni moto wa kuotea mbali
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sure.....ingekuwa nchi za kiarabu zinaruhusu haya mashindano, miss world wengi wangetoka huko
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh mie nawapenda wadada wa Latin warembo balaa ndo maana Venezuela inashika kazi!
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unawapenda???????....ndio maana wana JF wengi wanasema wewe Dume........, lakini mimi i think utakuwa ni lesbian
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwann niwachukie wadada??? hehe hehhe naweza kuwa dume au jike no worries!:target::target::target:
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi sijasema wewe dume wala jike....mimi nimesema lesbian....take easy is aj joke
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah hahha im trans!!! malizia:behindsofa:
     
  13. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utani gani huu jamani???
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani wewe maria kiboko...usiku online, mchana online....unalala saa ngapi???
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe hehhe hehh sema tuna lala mida gani??? maana nawe mida yote upo!:A S clock::A S clock:
     
  16. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    saitama hio avatar yako ni ndege gani huyo???? sio MBAYUWAYU huyo???????
     
  17. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaaa...
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #18
    May 17, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  19. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #19
    May 17, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  20. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! hata mwarabu anaruhusiwa kuvaa "kaptura" peke yake? Huyu asiende Iran watammaliza.
     
Loading...