Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwarabu Aondoke Loliondo: Wakina Mama wa Kimasai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Sep 16, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Baadhi ya kinamama wa jamii ya Kimasai, wakitoa ujumbe wao wakati wa Tamasha la Kijinsia lililoandaliwa na Mtandao wa Jinsia Tanzania (TGNP) Dar es salaam jana.

    source: gazeti Majira

     
  2. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aondoke kweli
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2013
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Natafiti habari za Loliondo na nimeona hii picha. Wamasai walianza harakati muda mrefu.
     
  4. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2013
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Hii picha unanikumbuka Huyo mrembo wa kimasai wa pili kutoka kushoto Roho yangu ilivyomudondokea miguuni kwake.
    Natural beauty at its best. Mtoto anapaka samli tu na hajui mambo ya kidunia. Naombeni msaada wadau jinsi ya kuwasiliana na huyu ndito.
     
Loading...