Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanzo wa mwisho wa PROFESSOR JAY..wa MITULINGA the HEAVYWEIGHT MC..!!??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by blogger, Aug 17, 2012.

  1. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,841
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Kwa masikitiko namuanzishia uzi huu NGULI wa hip hop TZ..anaepotea ktk game na kutuachia huzuni kubwa mashabik wake...

    Amekua akitoa ngoma zisizo na maana recently ila ni jina lake tu na heshima anayopewa na RADIO PRESENTERS ndio vyambeba.

    Kilichmifanya nitupie hii ili kumshtua awe makini ni huu wimbo wake mpya ''HELLOW" kafanya kwa DULLY...mbovu,sauti mbovu . Kifupi jamaa karud hatua milioni nyuma.. Utakubaliana nami ukiskia ngoma zake za zamani

    Sasa ndugu.. Nini kimemkuta huyu jamaa?
    Au nae anataka jiunga na masharobaro!? Au kukurupuka? Au karidhka ndo maana hayupo serious?

    R.I.P JAY.

    Nawasilisha.
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh hapo sasa
     
  3. d

    deecharity JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Km 2lmcfia alpokua anajua cdhan km 2nakosea 2kmsema sasa hv hajui. Jamaa limebaki jina tu.
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jay kafua kinoma,nimeiskia jana iyo ngoma kwa Fakii pale mwenge...sidhani kama ntakuja kuiskiliza tena jinsi inavyokela maskio...inabidi iyo nyimbo ipelekwe mashamba ya mpunga wakafukuzie ndege,maana haifai kabisa kusikilizwa na binadamu....alafu jamaa anazidi kupandisha kenchi sku izi sijui ndio kwaherini kwaherini au!!?
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wa zali la mentali..kikao cha dharula...
    True.. He is gone
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    hivi mzee Kifimbo cheza anapatikana pande gani?
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yeye mwenyewe alisha sema ktk wimbo wake mmoja kwamba vijana wa siku hizi wanakwena hatua mbili mbele na kurudi nyuma tano na kujipongeza huku wakisahau zile tatu walizopoteza.....alikuwa mzee wa vina sn huyu jamaa.
     
  8. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Jamaa ametoa ngoma mbovu sanaa.. Sijui nani alimshauri aipeleke kwenye media.. Kifupi amefuliaaa..
    R.I.P JAY!
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160

    Wasemehe bure, mgomo wa walimu huo. Watoto siku hizi hakuna kitu.
    Hujakutana na "Xo" badala Ya "So"
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Vinega walisema yote wakaonekana njaa na wapinzani tu.

    Matokeo ndio haya. Huyu jamaa alitokaga way back miaka kadhaa na bado maisha, nyimbo mbovu, heshima inashuka. Wenzake wanakula maisha.

    Solo aligundua na leo akitoa nyimbo kila mtu anakubali.

    Bado tutaona mengi
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni mgonjwa wa KISUKARI ila dodoso za chini chini zinasema ana ngoma! ndio maana hakutaka kuoa mpaka leo!
    ee mungu wa israel tunusuru!
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    mkuu una uhakika na unalolisema..
    Kwamba jamaa hana familia mpaka sasa??
     
  13. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,452
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    CHEMSHA BONGOOOOOO, cku anafanyiwa interview ataropoka anajua nin fans wake wanataka. R.I.P PROF J. ( CCM WAMEMCHAKACHUA )
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Watoto wanaleta mambo ya facebook huku!
     
  15. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yule tayari kushney!..
    Hivi huyu jamaa ana elekea wapi siku hizi???
    Zile nyimbo zake zilizo kuwa zina ujumbe wa kutosha zime kwenda wapi mkuu???
    Ina maana Prof hauoni matatizo yooote haya tuliyo nayo hapa bongo mf.ufisadi,maisha juu,migomo karibia sekta zote,hukumu za kishenzi nk.au wewe ni ccm damu???basi kama na wewe ni ccm nakupa pole sana sababu wewe unapotea pamoja na lichama lako!
    Eti prof!asee mimi nakuita kilaza kwa style hii otherwise u change!..
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    i see................
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    yule fide wake umemuona alivyochoka? inaewezekana ni kweli
    we unadhani ngom inajua \cha prof?inakukumba tuu
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    ukitaka kufanya kazi na ccm kimuziki lazima ufulie. malo aliambulia mke. mia
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mziki pesa!wajanja wanasaka show na ndo anachokifanya Prof. Jizze na tozi mchafu dully sykes!!!!mziki kitaa wakusifie wanafanya vinega ambao wametukana mpaka matusi yamewaishia na sasa wansubiri uvumbuzi wa matusi mapya watoe mixtape!!!big up prof J!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Fide iranga alikua anatoka na Prof jize? Kama kweli basi prof kamuambukiza fide ngoma!!!
     
Loading...