Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza

Discussion in 'Jamii Photos' started by UncleUber, Aug 1, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    403918_371170532952217_1076597945_n.jpg DSC01683.JPG

    wakati naenjoy mandhari ya mwanza
     
  2. B

    BLB JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yah mwanza ni pazur,
    even its weather its fair, samaki ndo ucseme, mzunguko wa hela mkubwa, wadada wazur,
    ila vi2 ghalama kidogo
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    nice n lovely!
     
  4. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila watu wa mwanza hawajui kuvaa vizuri pamoja na hali nzuri ya hewa,,,,si wote ila wengi ukilinganisha na miji mingine,,,,,vyakula hakuna variaties,,mtaan kama miji mingine,,,,hotel chache,,,wadada wazuri mwanza niwahache saaana,,inashindwa na singida,,,arusha mbeya dodoma,babati,,,himo,,,morogoro,,kwa hayo nilosema,,,ila watu wa mwz wakarim wapole,hewa safi imepambwa na mawe ajabu,,,ni pazuri na majina ya mitaa hayajaathriwa na lugha za kigen,,,,
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yes ni pazuri sana. I'm enjoying the view of lake Victoria hapa Capri Point as we speak so nice......
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Safi sana ni pazuri sana bana
     
  9. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Du umenikumbusha Mwanza kuna siku PW air ilichelewa kuondoka Mwanza tukapelekwa La Kairo Hotel pale pembeni kuna baa wanauza samaki sato wa kuchoma we acha tu.Uku nikipata Castle lite mambo yalikuwa supa.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Panaoneka pazuri lakini kama hakuna watu
     
  11. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mikoani, watu wanajazana sokoni na stendi ya mabasi.
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nilizipiga wakati watu si wengi mida ya subuhi, mjini watu wengi wanakuwa maofisini sio kama dar misheni tauni kibao
     
  13. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,402
    Trophy Points: 280
    Kumbe tupo jirani mdau!
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,402
    Trophy Points: 280
    Mwanza sio mikoani Mwanza ni jiji. Umeshaambiwa picha zimepigwa asubuhi sana.
     
  16. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama Mwanza ni pazuri, kwani uliambiwa pabaya ni wapi?????????????
     
  17. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mkuu ndio siku ile j2, asb? wazungu kuchukua PW air yetu? ..lakini tulienjoy the view, the food La Kairo pale hadi usk!
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Upo wapi wewe?
     
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kama upo mwanza kesho ntakutafuta, ni pm how to get to u
     
  20. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa uzoefu wangu wa kuwa mji huu kwa muda mrefu naamini picha imepigwa j2!!ambapo mitaa hiyo ya mzunguko wa ofc za ccm mkoa na sehemu nyingine mjini kati huwa na watu wachache sana.
     
Loading...