Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by koboko, Jul 2, 2011.

?

mji bora kuanzisha biashara tanzania

  1. Dar es salaam

    23.1%
  2. Arusha

    7.7%
  3. Mwanza

    61.5%
  4. Mbeya

    0 vote(s)
    0.0%
  5. Morogoro

    7.7%
  6. Tanga

    0 vote(s)
    0.0%
  1. koboko

    koboko Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkoa gani una mazingira mazuri zaidi kuanzisha biashara hapa Tanzania kwa kuangalia uwezo wa watu kununua na required start up capital... bila kusahau tabia ya manispaa na TRA za mkoa huo.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii Poll yako kama vile haiko fair, manake kichwa cha Habari moja kwa moja kinaonekana kuupendelea mkoa wa Mwanza...
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndo maana na mi nikaamua kuvote mwanza ili atudanganye..
     
  4. koboko

    koboko Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nilipitiwa hasa kutokana na maoni ya kijiwe changu kwamba Mwanza is the future business centre of Tanzania. Kama ningekua biased basi ningeandika Mbeya mkoa ninaoishi na kufanya biashara
     
  5. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaposema biashara ujue kunabiashara nyingi sasa sijui umekusudia biashara gani? nakushauri kama ni mfanyabiashara sikuzote usichukuwe ushauri toka kwa mtu fanya ushunguzi wa kina na biashara unayotaka kufanya ujue unalenga watugani unaangalia eneo na mahitaji yahapo unapotaka kuweka biashara yako itafikia malengo? wengi wetu huwa wanafanya biashara ya kuiga huona jamaa kafungua kijiduka mtaani na yeye anchukua adia hiyo matokeo yake unafeli au unakuwa unaifania huduma jamii bilakujua kuwa hupati faida. biashara kwana lazima uisome ujue walengwa wako. lakini kama unataka TRA wasome namba ingia shambani mkuu huko utakula asilimia 70 safii hujui TRA wala halmashauri ya wilaya
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kweli,
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inategemea na biashara gani unataka kufanya! Lakini mkoa wenye mzungunko mkubwa wa pesa ni Dar es Salaam, wewe mwenyewe ndio utaamua uende mkoa gani ambao wewe utaona unakufaa
     
Loading...