Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza: Wenje aiteka igoma leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bukutonaga, Sep 21, 2012.

  1. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo katika viwanja vya Igoma Umati mkubwa sana ambao watu hawakutegemea kutokana na sumu ilo kuwa imeenezwa kwa wananchi kupitia madiwani wawili waroho wa madaraka nzuri zaidi wananchi wameelewa na wanajua pia wameunga mkono maamuzi yalifikiwa juu ya hawa waroho.

    Wananchi walifurika kusikiliza sera na mambo ambayo Mbunge wao alikuja kuwaambia kuhusu yalojili bungeni na pia kawasisitizia kuwa tume ya katiba inakuja mwanza so wajitahidi kwenda kutoa maoni yao kwa kweli ameongea mambo mengi sana kuhusu jimbo lake hasa maendeleo yalofanyika katika kipindi cha miaka miwili kasoro tangu CDM ishike usukani ndani ya jiji la mwanza.

    Nawasilisha!
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wenje ni jembe na anakubalika sana lakini sio wale wanafiki wakina chagulani na Henry ambao ni wapumbavu na kujifanya eti wenyewe ni taasisi binafsi.........

    Wenje piga kazi kamanda na sisi tupo pamoja kulikomboa taifa letu.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tupia picha matomaso wapo wengi
     
  4. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kamanda wenje songa mbele wala usiyumbishwe na hivi vibaraka sijui changulani na matata eti ni taasisi binafsi,stupid kabisa.
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    chagulani anapeleka malalamiko yake kujadiliwa kwenye makundi ya chama chetu! halafu anacheza na big boys wa mboga ambao wamemzidi umri na kiuchumi. Mtoto namuhurumia sana yule..
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenje hamuwezi chagulani hata kidogi,iwe kwa hoja au mvuto kwa jamii.
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wenje chapa kazi, achana na hao ambao hawajulikani kama ni moto au baridi.
     
  8. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ofcoz jamaa alifunika nilkuwepo pale!
     
  9. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chagulani na wenje ni watu wawili tofauti sana kwa level zao Wenje ni wa jimbo na Chagulani ni wa kata pia kuhusu kuzitumikia katiba za chama nani ni muumini mzuri kama ukijibu hapa tunaweza kuendelea na maada maana kumbe waweza kusema Fisi ni bora kuliko mbuzi kumbe unasababu zako ongofu!
     
Loading...