Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza: Watu watawanywa kwa mabomu wakimsubiri Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilulu, Oct 20, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafadhali walioko Mwanza watujuvye, kuna taarifa kuwa Polisi wanatawanya watu wanaokusanyika kusubiri Mapokezi na Mkutano wa Dr. SLAA
     
  2. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chadema mkoa waliomba mkutano kufanyikia Uwanja wa Furahisha ama Magomeni Mwanza, na wakachelewa kupewa majibu, ikabidi watangaze kuwa mkutano wa Slaa ni leo, sasa Msimamizi wa Uchaguzi akatoa taarifa leo mkutano usifanyike Furahisha maana kuna majukwaa ya mahubiri ya dini lakini watu walishajaa toka asubuhi na FFU wakaenda kuwatimua kwa mabomu. Sasa mkutano unahamia Magomeni.....
     
  3. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio tetesi tena ni taarifa kamili... msimamizi wa uchaguzi anaitwa Ibrahim Lyimo
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    ungekuwa mkutano wa ccm ingekuwa hivyo?
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hawa CCM waachee kuchezeaa SAUTI YA UMMA.....
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu msimamizi ni chama gani vile?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nilijua tu huyo msimamiz atakuwa mtu wa ........................
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    CCM na sio CHAGGA DEVELOPMENT MANIFESTO?...maana anaitwa Lyimo
     
  9. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuweni wavumilivu mda ulo baki ni mdogo make siasa za maji taka tutaziondoa hv karibuni.[​IMG]
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani watu wamekusanyika toka asubuhi?duuh na hawa hawajafuatwa na malori kama chana fulani hivi..hahaaaaa presha inapanda presha inashuk..wapi Makamba.Vipi unamleta mgombea wako kwenye mdahalo au?
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata wafany nini hiyo haiepukiki.....labda wapande juu wakamshawishi Mungu.....Dr Slaa is the new Presdaaa
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu, sauti ya umma ni gazeti sasa ukisema hivi akina MS wanapata promo
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupeni mambo yanayojiri huko... nasikia upepo unavuma vibaya sana kwa CCM na kundi lao la mafisadi kanda ya ziwa... Ni kimbunga ambacho hawakukitarajia, walijua wasukuma ni akina "nduhu taabu" lakini baada ya huyu Mba'rbaige kuweka karata yake upepo umebadirika sana sana wataanza kutumia nguvu
     
  14. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni yule aliyetaka kumnyima mgombea ubunge wa chadema haki yake ya kuchaguliwa kwa kisingizio cha pingamizi la kilaza masha.

    Ni mwana CCM damu. kwa hali hii kwa nini asishiriki mbinu chafu ya kuiba kura ama kumpa ushindi masha
     
  15. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Wakati ulikubaliwa ndio sasa na hapatakuwa na wakati mwafaka tena zaidi ya wakati huu
    chadema oyeeeeeeeeeeeeeeeeehhhhhhhhh
     
  16. d

    dotto JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Niko Mwanza hali bado ni tete katika maeneo yote yanayozunguka uwanja wa FURAHISHA, ambapo tangia asubuhi Chadema alikuwa wanaandaa mkutano wao. Mabomu ya machozi bado kama kawa. MAnispaa ya Jiji imekataa kutoa uwanja huo kwa ajili ya mkutano huo. Tangia TArehe 17/10 wamekuwa wakiwazungusha ili Chadema wasitumie uwanja huo. Yasemekana wametakiwa sasa kutumia uwanja unaoitwa MAGOMENI ambao ni mdogo unaoweza weka watu sio zaidi ya 200. Uwanja huo umezungukwa na makazi ya watu. Mwenyekiti wa CCM amekuwa akihubiri amani kumbe moyoni anamaanisha vurugu.


    CHAGUA CHADEMA!!!!!!
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ipo siku bubu atasema
     
  18. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mantinki ya neno ndo muhimu zaidi..akina ms twawajuaa..
     
  19. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeeleweka!!
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ccm wanawewesekam kila kukicha walidhani watz ndiyo walewale wadanganyika kumbe kila siku wanaelimika pamoja na kuwa shule za kata ni za walala hoi na sio watoto wa kikwete wala makamba.............
     
Loading...