Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza: Wajumbe wa CCM wapata ajali mbaya, dereva afa papo hapo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 16, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Ajali hiyo imetokea muda si mrefu eneo la Buhongwa jijini Mwanza.

    Walikuwa wakitokea Kwimba wakielekea Mwanza Mjini kuelekea kuchagua Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mwanza.

    Magari yamegongana uso kwa uso (Coaster) na gari la mizigo... Dereva wa Coaster alokuwa amewabeba kafa palepale; wengine wameumia vibaya.

    Uchaguzi huo wa CCM unafanyikia uwanja wa CCM Kirumba.

    Habari hii pia imeandikwa hapa - Balaa CCM: Basi la wajumbe lapata ajali na kuua dereva | Fikra Pevu
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ajali Ni Nyingi sana daaaaaaa RIP Dereva
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,312
    Trophy Points: 280
    R.i.p dereva
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole kwa majeruhi, rip dereva!
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atakayefurahia ajali hii na ALAANIWE!!
     
  6. i

    iseesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walikuwwa ni KUNDI la nani ndani ya MAGAMBA?
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mungu awape ahueni majeruhi. rip dereva.
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mpaka chaguzi hizi ziishe kazi iko! maana ya arubino yalikuwa makubwa kabla ya uchaguzi 2010!
     
  9. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Madiwani watano hali zao ni mbaya na wamelazwa katika hospitali ya rufaa ya Bugando ambao ni pamoja na Anthony Swagi wa kata ya Mwagi, Elias noninahle-ogongwa, Fesa Yasin-Ngudu, Shija Lutema - Mwamala, Adela Mayengela, Viti maalum, pamoja na ofisa mmoja wa TAKUKURU Wilaya ya Kwimba aliyetambuliwa kwa jina moja la Jilala, ambaye amevunjika Mguu wa kulia.
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kama aliyepanga ni Mungu na anayestahili furahia ni Mungu je?
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha mkwara wewe...mimi nimefurahi..nasubiri hiyo laana uchwara toka kwako....utu nidula nya.ne.be
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    R.I.P dereva,pole kwa walioumia
     
  13. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa wote.

    Ofisa wa TAKUKURU kwenye basi la wana CCM anatafuta Rushwa ili asikamate watoa na wapokea Rushwa! Ona sasa ka-RUSHWA yeye mguu. RIP dereva.

    Majuto Mjukuu
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CHADEMA stay tuned....... Kata tano kabisa hizo zinawa bip
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Daaah inasikitisha sana jamani. RIP dereva.
     
  16. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Idimulwa, Magamba ni kama Shetani kwa watanzania, kuwaonea huruma wakati mwingine ni kama tunamkosea Mungu. RIP Dereva.
     
  17. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi ya wiki ya nenda kwa usalama ni mradi wa polisi wala hamna kinacho saidia poleni sana, hakuna ambaye anajua saa wala muda. dereva RIP
     
  18. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Idimulwa, Kumponda kichwa nyoka hakuhitaji wenye huruma!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mmmmmhh! Hii mbaya jamani!

    Rest In Peace Driver!
     
  20. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dereva apone, hao wajumbe magamba wafe!
     
Loading...