Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza: Wabunge wawili wa CHADEMA wapigwa mapanga na mmoja yupo hoi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C programming, Apr 1, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160


    Wabunge wawili mmoja wa Jimbo la Ilemela na mmoja wa jimbo la Ukerewe wamepigwa mapanga na mawe usiku wa leo
    kuamkia asubuhi na hii inatokana viongozi hao walikuwa huko Mwanza wakati wakipita nyumba kwa nyumba wakihamasisha watu wakapige kura kumchagua diwani wao huko CCM Kirumba......lakini ghalfa walivamiwa na watu wasiojulikana na walipigwa mapanga na kuumizwa sana huku mbunge wa Ilemela akiwa hoi bin taabani .......yani ameumizwa sana

    Source.....kipindi cha patapata Wapo Redio


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Poleni sana wapiganaji, haki itendeke!!
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kama haina uhusiano na siku ya wajinga basi poleni sana wapambanaji.
     
  4. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inasemekana mgombe wa Ccm alikamatwa usiku na nzengo ya mtaa wa Bukoba na baada ya hapo wakawapigia simu hao wabunge katika vurugu ndo wakawa wamejeruhiwa.
     
  5. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari hii kama ilivyoandikwa hapo juu kabisa na mleta mada ni ya kweli. Tunajua ni sikukuu ya wajinga lakini tunaomba wachangiaji msiokuwa na habari za ukweli msiweke utani maana mtachanganya watu na kupoteza maana, itadhaniwa ni sikukuu ya wajinga wakati ni habari ya kweli.
     
  6. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na inadhaniwa kundi hilo lililowavamia ni la wana CCM. Mh. Kiwia kalazwa Bugando. Tutawaletea picha hivi punde kama ikiwezekana.
     
  7. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zitto Zuberi Kabwe ‏ @zittokabwe
    Mbunge wa Ilemela ndg. Kiwia amepigwa mapanga usiku wa kuamkia jana na kundi la watu wanaodhaniwa ni wa #CCM. Amelazwa Bugando @JamiiForums

    Zitto Zuberi Kabwe ‏ @zittokabwe
    This isnt April fool. Ndg. Kiwia kapigwa mapanga, amelazwa. Ndg. Machemuli wa Ukerewe naye kapigwa. Inasikitisha sana nchi yetu inafika hapa

    Zitto Zuberi Kabwe ‏ @zittokabwe
    @nanyaro_ guys i dont entertain this fool thing. Tupo hospitali ndg. Kiwia amejeruhiwa kwa mapanga
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaelezea hivi sasa.
     
  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Siasa zetu zinaelekea kubaya
     
  10. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Not a joke!
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo radio antöny joseph kaongea na wenje kasema kiwia ataletwa hosptal dar aliyake si mzuri sana tuzidi kumuombea
     
  12. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Max hakika watu wananjaa wakipewa pesa kidogo kuharibu hawana cha kupoteza!!
     
  13. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Bugando wamechemsha?

    Naona Zitto anasoma thread hii, mkuu waweza tufafanulia nini kinaendelea?
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    This is very very bad hwa waliyofanya unyama huu watafutwe na hatua kali zichukuliwe.

    Pole sna Machemli na kiwia.
     
  15. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM kinastahili kuwekewa vikwazo vya kisiasa, kijamii, kiuchumi na kupigwa vita kabisa! Poleni makamanda mungu awajalie mpate nafuu na kupona mapema.
     
  16. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumefika huku jamani!So sad
     
  17. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tupo Hospitali ya Bugando hapa. Ndg. Kiwia, mb anatoa maelezo kwa maafisa wa polisi.

    Kuna mmoja wa majeruhi ambaye yupo hapa mwanzoni alisema yeye ni mtu wetu na ameumizwa pia. Imegundulika ni mtu wa UVCCM, Ahmed Mkilindi ambaye ndiye alikuwa anaongoza kikosi kilichowavamia kina Kiwia. Amepata jeraha mkononi (friendly fire?). Mwenyekiti wa CCM mkoa yupo hapa kaja kumwona. Nimewaambia Polisi mtu huyu asitolewe hospitali kinyemela bali atoe maelezo polisi kwanza. Huyu ni mtuhumiwa wa kwanza kabisa.

    Hali ya ndg. Kiwia sio nzuri sana. Anatakiwa kufanyiwa ct scan kuona athari aliyopata (maana kapigwa na shoka na mapanga kichwani). Bahati mbaya hapa Bugando kifaa hicho hakifanyi kazi.

    Nimezungumza na Katibu wa Bunge na ndani ya muda mfupi ndg. Kiwia atasafirishwa kupelekwa Muhimbili kwa uangalizi zaidi.
    Ndg. Machemuli anaendelea vizuri alitoka hospitali jana (alipata huduma ya Kwanza Sekou Toure).

    Siasa za Tanzania zinazidi kujidhihirisha kuwa hazina tofauti na nchi nyingine za Kiafrika. Chama cha siasa kuwa na makundi ya wahuni na kupiga watu ni hatari na chama hicho kinakosa 'moral' authority ya kutawala.

    Tusubiri uchunguzi zaidi wa Polisi. I am so depressed
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chagua CCM udumishe Amani, hii ndio amani? Jeshi la Polisi na Mkuu wa majeshi mnapaswa kuwajibika kwa hili kwanini siasa za sasa zimekua ni vita?
     
  19. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ccm kama baba na mama wa vyama vya siasa tz ndo wamètufikìsha hapa,hatuaminianí kila moja anadhani mwenzake ndo mwizi.We plaý for machemuli and kiwia!
     
  20. e

    evoddy JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CCM wanatupeleka pabaya kama wamefikia hapa walipotofikia mwisho wetu ni mbaya sana kuliko hata wa rwanda na burundi .

    Tuwaombee wabunge wetu wapate nafuu
     
Loading...