Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza vyaumana tena polisi na nguvu ya umma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ThinkPad, Jul 13, 2011.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Katika pita pita zangu kitaa nikakuta magroup ya watu kibao maeneo ya Nyakato Nation nilipofika maeneo ya Mwatex ndio jamaa wakasema kuwa mwanajeshi alikuwa na pikipiki akapigwa na Mapolisi so raia ndio wakaingilia kati yaani ni mshikemshike polisi na risasi na raia na mawe yaani ni full balaa wakati narudi ndio ikawa issue mabomu ya machozi maeneo ya mwatex yamepigwa raia wanakimbizana na askari raia wanarusha mawe ni balaa hata risasi hazioni ndani, mpaka ikabidi turudi tuliko kuwa coz njia haipitiki. mpaka naingia mtamboni.
     
  2. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi nasema ivi wana-mwanza ipo siku kitaeleweka aisee huo ubabe wa polisi na hao watawala wao
    na huu umeme wa mafungu ya siku 2/3- wataeleza awa kina jk,mana kila mtu mute tu wanajua tunaishije?
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    chezea washashi ww,watadaka izo risasi/mabomu mbona ipo siku
    kule watu hawaogopi nini wala nini wakiamua kitu aisee,sio uwoga na tai za wasomi

    jamani juzi apa wameua watu (machinga) vs wahindi wanahaha tu kuhonga leo tena?
     
Loading...