Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza vs Arusha. Wapi pazuri??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deejay nasmile, Apr 27, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Nataka nikaanze maisha mapya moja kati ya sehemu hzo mbili.Uzuri niusemao mazingira,kuendelea kiuchumi,afya nk
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kwetu pazuri!
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hakuna mahali kama mwanza mwanza
     
  4. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwanza is the best
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    A-town!!..labda kwa vile mie wa huko, Mwanza nope, kimatembezi tu
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    a town baab
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    A.town panakimbiza tz hata wageni wakitoka majuu lazma wafke na walale A. City
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mukubwa,
    kimaono yangu hapa ni kama unaleta homework ya competition between Manchester united na Mtibwa F.c !
    Yaani na unashindanisha Biriani ya Kuku na Makande !
     
  9. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    sijakuelewa mkuu,,,, soo wich 1 is biriani ya kuku?? And wich 1 z makande??
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani maisha ya zamani uko wapi..
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    songea
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poa..

    Nenda Mbeya-Tunduma.. A town na Rock city achana nako!
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Rock Ciry si ndiyo Biriani Babaa!
    Sasa usiniulize nini Makande !
    Wenyewe wana midomo hao!
    Hazipiti dkk 10 watauzingira Uzi kama mpira wa ko....
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    njoo njombe kaka kl 137 tu toka bomba mbili.
     
  15. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Niko pamoja nawe

     
  16. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kilmanjaro
     
  17. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Arusha ilikuwa zamani haina mpinzani mpaka sasa hapa nchini hakuna jiji zuri kama Mwanza.

    Bahati nzuri mie si wa Arusha au Mwanza.
    A-city nimeenda enda sana na mara ya mwisho ni Feb mwaka huu pia mwanza naifaham sana na jins inavyo change after every two months.

    No place like Rocky City in Tanzania.

    Mtoa mada kama una cash katumie Mwanza si Arushag

    Najua watu wa Arusha watanipinga lakini kama umekuwa mwendaji wa Mwanza hasa toka 2008-sasa. Mwanza is best and still goes on.

    Hata kwa usafi ni Mwanza au Moshi.
    Naachia keypad za simu.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ngoja nimalizie hii supu ya mkia....nakurudia.....
     
  19. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu Mwanza...Mkuu...Bado kuna opportunity kubwa sana ya kutoka kimaisha...karibu mwanza karibu mwanza kwenye samaki wa maji baridi...

    Bado hata viwanja vya kujenga bei rahisi...unaweza kuwa connected kirahisi.....ukiwa creative yaani mwanza utaipenda...karibu mwanza tena na tena...
     
  20. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mwanza the second largest city in Tanzania.
     
Loading...