Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza kumewaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mahololelo, Nov 2, 2011.

  1. m

    mahololelo Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiji la mwanza hapatoshi bunduki mabomu ya machozi yametawala kutokana na vurugu zinazohusishwa na kesi ya waislam na wakristo,maduka yamefungwa mambo hayaendi hapa.wanatakaka mahakama iwakabidhi mtuhumiwa wamuhukumu wao
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ee kweli TANZANIA kumekucha
     
  3. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo sijui tutaishia wapi
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Kesi zipi hizo za kidini..??
     
  5. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huu uchochezi wadini umeletwa na maghamba na serikli yake, matokeo yake ndio hayo!!!!!!!!!!!!! Ehe Mungu tusaidie Tanzania utuepushe na baraa hili!!!!!!!!!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    chanzo cha vurugu hizo ni ccm
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani picha tafadhali
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    umechelewa mkuu, ulipaswa kumuomba Mungu mapema awape Watz uwezo wa kutambua viongozi wazuri. Maji tulishayamwaga tena, tuombee isifike kiasi cha kutisha
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hajachelewa Mkuu! Hata sasa MUNGU anaweza.
     
  10. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mods unganisheni hizo thridi naona zimeazishwa nyingi sana.
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nyoosheni maelezo mbona hamueleweki/
    ANAYETAFUTWA NI MKRISTU AU MUISLAM/ NA KWA NINI???
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    There you are mkuu....maake bado hatuelewi
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mtuhumiwa ni nani huyo??!!
     
  14. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu mi sipendi kuzunguka sana hawa waislam wanapenda waitawale sana tanzania yetu mara utasikia wanataka mahakama yao (OIC ) kidogo hawataki makanisa yajengwe zanzibar hivi wao ndio wa muhimu sana ktk serikali? Ila si waislam wote haswa hawa wanao jiita wanamsimamo mkali kama JK ataendesha nchi ktk mfumo huo ataifanya Tz iwe Afghanstan.minaona chanzo ni serikali kuwalea hawa jamaa wakiislam wachache.Lakini pia bado wapi wakristo wachache sana ambao wanajitaidi kupalilia hili suala.Yapo masuala mengi yanayochochea mambo haya if u want 2 know them ni2mie kwenye Pm Mmasi.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    bado 'network' yangu haisomi kabisa ktk hii kamba. Au jamaa ameiandika akiwa bado na mning'inio
     
Loading...