Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza hali si shwari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Samuel A K, Nov 3, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Samuel A K Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hali ya jiji la Mwanza kwasasa si shwari kama wengi wanavyodhani, kwani imeonekana kama majimbo yote ya mjini yameweza kuchukuliwa na upinzani basi hata mapinduzi yanaweza kufanywa.

    Ulinzi kutoka sekta ya ulinzi (dola na makampuni binafsi ya ulinzi) umezidishwa kila kona kwasasa
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mi niko barabarani natembea mbona ni shwari sana

    na sasa naelekea kirumba mwaroni kote huku shwari
     
  3. S

    Soda Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu uzushi kabisa Mwanza Safi nimepiga simu sasa hivi acheni uzushi
     
  4. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Una uakika unacho kinena????
     
  5. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unapindua nini? mkoa? Huu ni uzushi!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kimekatwa inavyoelekea manake msisimko hakuna!
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Kuko shwari baada ya kutamka mategemeo ya walio wengi, pipoziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiz!
     
  8. M

    Mwera JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu,mwanza watu wamekaa raha mustarehe wajilia sato,labda useme wafanyakaz wajiji wanasafisha jiji kwa uchafu namawe yaliyowekwa na wahuni siku2 zilizopita,mwanza shwaaaaari kabisa
     
  9. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    this is total negativity
     
  10. inols

    inols JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    this guy is brain is out of his skull
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    masha anamwaga mihela ili kuharibu utulivu wa wana mwanza?
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa watu wapo tandahimba wanaandika habari za uongo za mwanza tuwatafutie dawa, mi nipo hapa mwanza katikati ya jiji napata moto baridi hali ni shwari kabisa tunasherekea ushindi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...