Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza hali si shwari, risasi za moto na mabom ya machozi yapigwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabung'ori, Nov 2, 2011.

  1. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi sasa ktk ya jiji la Mwanza kuna tahaluki kubwa, watu,magari yanakimbia ovyo,shughuli karibu zote zimefungwa. Kama mtakumbuka wana JF hapa Mwanza kumekuwa na mvutano wa kiiman kati ya waislam na wakristo uliopelekea kuchomwa moto kwa kitabu kitakatifu (kuruan) na kuchomwa moto kwa kanisa.

    Leo ndo ilikuwa siku ambayo kesi ilikuwa inasikilizwa mahakaman na ndo vurugi hii ilipoanzia, hadi napost habari hii sijapata kujua ni nini chanzo hasa cha vurugu hizi kutokea hapo mahakaman na kusambaa hadi ktk ya jiji.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Udini ni mbaya sana. unaweza kukuta hao wanaopigana wengi ni wazinifu tu na watenda maovu mengine lakini wanataka vita!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    ,mchungaji kashinda kesi ..huu ulikuwa ni ushindani wa kipuuzi hata huo mchungaji na waislamu ni wapuuzi vile vile ...hawalijui neno la Mungu
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Maumivu ya kichwa huanza taratibu
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nimeongea na mtu aliyekaribu na tukio, ni kwamba yule mchungaji ameshinda kesi iliyofunguliwa zidi yake na WAISLAM MWANZA ya kuchoma Qur'ani Tukufu, kulikuwa na ubishi kati yake na hao waislam kwamba ukichoma QURAN haiungui, na hauchukui siku 2 utakufa, naye akaichukua na kuichoma na hakufa

    Na wao kuona hivyo wakachoma KANISA moja hapo MWANZA waliokamatwa wakafunguliwa mashitaka na kufungwa , lakini leo ndiyo ilikuwa hukumu ya mchungaji, na mchungaji ameshinda kesi kwasababu hana hatia ya kujibu kwamba ulikuwa ubishani wa kawaida tu, na yeye mchungaji QURQNI aliinunua mwenyewe.

    Kwa hiyo hakuna kesi ameachiwa huru, then ndo wanaleta fujo hapo wanataka kumua na POLICE ndo wanafyatua MABOMU kutawanya watu, nasikia wapo kama 400, hivi
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo vurugu zitakuwa chanzo ni Mchungaji kushind kesi .Mh huu ni upuuzi mwingine sasa .Kuna mahakama ilisema Yesu si Mungu na yule kijana wa kiisalam akaachiwa hapakuwa na vurugu leo vurugu zinatoka wapi bada ya uamuzi a mahakama ?
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    What is wrong with this country?
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Sasa wanagombana nini wakati wenyewe walikubali kama sehemu ya ubishani? walitaka washinde kesi wakati wenyewe walikubali?

    Tukiacha mambo ya imani pembeni, akili ina umuhimu wake
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naanza kumkumbuka Mwl.nyerere sasa...hivi tutapona kweli kwa hali hii..vita ya udini ni mbaya sana kuliko maelezo,viongozi tuliowapa dhamana fanyeni kazi yenu.
     
  10. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba baadhi ya ndugu zetu wanatetea upuuzi wowote ali mradi una husu dini yao! Jamani tujitahidi pia kuwa na "ELIMU DUNIA" kwani itatusaidia kupata ufahamu wa kupambanua mambo. Mungu Ibariki Tanzania.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hilo ndilo tatizo la kushikamana na dini badala ya kuwa na MAHUSIANO BINAFSI MAZURI NA MUNGU, Mwenye mauhusiano safi na Mungu huwezi kumsikia akiitukana dini ya mtu mwingine, maana dini zilianzishwa na watu au taasisi fulani tu na si Mungu na wala Mungu hana dini. Na anataka wanadamu kujitahidi kuwa watakatifu kama Yeye Mungu alivyo Mtakatifu.

    Ipo haja nchi hii kutawaliwa na pagani linaloamini katika Kufanya Kazi tu
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sichangii tena hii thread kwani hapo kwenye Red umemaliza kila kitu!!
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Viongozi wenyewe ndo wako mstari wa mbele kuchochea udini. Ebu fikiria hili kama sio upendeleo wa kiimani / kidini? Ni taasisi gani ya kibiashara inaweza kutoa mikopo pasipo riba?

    Ukipata jibu; kawaulize NBC / KCB ni kwa nini wanatoa mikopo kwa wenye imani fulani bila riba na sharti ni lazima uje na barua ya kiongozi wako wa dini. Kama si viongozi wetu tuliowapa dhamana hiyo kuchochea udini ni nini?

    Tangu awamu ya pili ya uongozi wa nchi hii kumekuwa na kampeini ya kudhohofisha dini fulani na ku-promote dini nyingine. Ni hafadhari mfadhili wao amevuna alichopanda huko Libya. HABARI NDO HIYO.
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tusubiri tamko la BAKWATA.
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wanajiona wako juu ya sheria, kama hawajridhika na uamuzi wa mahakama si wanayo nafasi ya kukata rufaa au hawalijui hilo? Kama wakimuu huyo mchungaji aliyeshnda kesi nao watafunguliwa kesi ya mauaji ya kukusudia, kwa sheria za sasa zaTanzania nao watahukumiwa kifo na kunyongwa.

    Swali je, ni nini kitafuata hapa kama sio machafuko ya kidini kusambaa zaidi na kuvuruga amani ya nchi kwa sababu tu ya upumbavu wa watu wachache. Naomba waliobahatika kusoma wawaelimishe hao ndugu zetu, zama za JIHAD zimekwisha mda wake.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wenzetu nao ni tatizo.
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    nDG. yangu sheria za Tanzania ziko kwenye maandishi tu wala hazifanyi kazi. Inatubidi tuungane kuhakikisha sheria hizo zinafanya kazi bila upendeleo. Unajua kuwa waliohukumiwa kunyongwa (wale walomuua Jenerali Kombe) wako mtaani wanakula bata? Walioko juu wanapindisha sheria wanavyojua wao! SAA YA UKOMBOZI NI SASA!
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    ​wote ni wapuuzi tu mana sidhani ka wanalifahamu neno la Mungu vizuri ni ushabiki tu hebu tusubirie tamko la BAKUWATA.
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Everything is wrong including you and I, if you happen to be a Tanzanian.
     
  20. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Watu wameenda mahakamani, Mahakama imeshindwa kuprove kama yale majivu kweli ni ya quran.

    Mshikaji kawa proved Innocent.

    What if, Biblia ndio ulichomwa? kungekua na maandamano?
     
Loading...