Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza City on Fire!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chakaza, Nov 1, 2010.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,715
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa jiji la Mwanza maeneo ya Isamilo zilipo ofisi za Msimamizi wa uchaguzi ni milio ya mabomu na kelele za watu. CCM kwa nini wananganganiza ushidi kiasi cha kuhatarisha maisha ya watu? JK na wenzake wajiandae kama kutatokea vifo basi ni The Hague tu.
     
  2. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakati masimamizi wakiendelea kukalia matokeo ya Nyamagana habari zinaeleza kuwa nyumba ya msimamizi Kabwe sasa imezingirwa na vijana wakiwa na nia ya kuitia moto iwapo watatangaza Masha ameshinda.
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo Masha **** tuuuu
     
  4. g

    gillard Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi huyo masha ana nini hasa?
     
  5. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo inatakiwa matokeo yasitangazwe kwanza manake rafiki yangu CCM kanipigia nao wanajiandaa asipotangawza Masha waanzishe libeneke
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    huyo masha ni mshkaji wake jk..si unajuwa ndio walimlipia karo ya masters ya riziwani university hapo uingereza...kwa hiyo baba mtu anataka kumlipia fadhila...KWANINI ASIMPE HATA U-HAUZI BOY HAPO IKULU awe anamsaidia kuchakachua
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhh yangu macho tu
     
  8. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh!! Mungu saidia, jamani wana ccm eleweni kuwa asiyekubali kushindwa si mshindani, mbona hivyo??????? siku hazifanani bana.
    Chadema oyeee.....!!!!!!:smile:
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli itawezekana au maneno tu
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    JK ajiandae kwenda kuungana na Charles Taylor kule the Hague. Hawezi kukwepa lile gereza la wahalifu wa kimataifa.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio Masha, tatizo ni huyo JK.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mambo juu ya mambo
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha anataka kulipa fadhila kwa staili ya aina yake
     
  14. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ki msingi ni kuwa Masha amekubali kusaini matokeo lakini amemtuma katibu wa CCM Nyamagana kwa vile anasema akifika hapo yeye anaweza kuumizwa na wananchi ila tatizo wapambe wake walikuwa bado wamegoma. Sasa nasikia wameanza kulegea.
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani hamjajua kikwete kaona kashindwa anatafuta sababu ya kutangaza hali ya hatari alishasema toka mwanzo kuwa ushindi lazima.kwa sasa chadema waendelee kukusanya vilelezo vya kumshitaki the hague huyu mkwere na masha


    chadema kusanyeni vielelezo vya kutosha tumshitaki
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,715
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Hata Charles Taylor alidhani ni utani haiwezekani kwa yeye kushtakiwa.
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa, Masha bado yupo hoi Inapanda na kushuka hali hana, tofauti ni kubwa mno hata kuchakachua ni issue
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Masha ang'ang'aniza ushindi kwa kila hali.
     
  19. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na kama ni kweli yuko huko Mwanza kushinikiza ushindi wa Masha ana haki ya kushitakiwa the Hague kwa damu za watu zitakazomwagika
     
  20. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    JK bado naendelea kukusihi, mbona hutendi unayohubiri mkuu!!!:doh:
     
Loading...