Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza: CCM watumia wanafunzi wa sekondari kuhesabu kura!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 16, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Binafsi siamini kama ni sahihi wanavyofanya lakini ndicho kinatokea hapa Mwanza. Chama Cha Mapinduzi (CCM) wanatumia wanafunzi (wa kike) wa sekondari katika kuhesabu kura katika zoezi linaloendelea hapa CCM Kirumba.

    Wanafunzi niliowaona hapa ni 12 na ni kutoka Shule ya Sekondari ya Bwiru Wasichana (Bwiru Girls). Wamefungiwa ndani wakiendelea kuhesabu kura.

    Pamoja na kutoaminiana wao kwa wao (CCM): Je, ni sahihi kitendo hiki? Watoto hawa si wangekuwa shuleni wakijisomea? Tunawaandalia mazingira gani wanetu?
     
  2. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    uchaguzi wa nani mkuu?
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mwanza, wajumbe wa NEC
     
  4. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,301
    Likes Received: 14,698
    Trophy Points: 280
    hawa nao wanapoteza muda tu mbona CCM Mwanza ilishakufa! shahidi Laurence Masha
     
Loading...