Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza bwana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Mar 26, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukiachilia mbali hali ya hewa nzuri na usafi wa mji mimi sijui kwanini DSM ilikua sana kulinganisha na MZ. DSM kuna joto la kufa mtu kwanza, ukame, hakuna chakula cha kutosha nk. DSM kuna kila dalili ya ubaya ubaya. Kama jangwani vile ukiachilia mbali Bandari ya Mafisadi ambayo haina lolote ila mlundikano wa makontena.

    Hivi ni kweli kuwa kuna hali ya uonevu kwa watu wa kanda ya ziwa kulingana na nafasi yake kijiografia na hali ya hewa?


    [​IMG]