Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanyika Na Hosea.. Itakuaje??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyambiss, Feb 7, 2008.

  1. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa embu niambieni wana JF, HOSEA na MWANYIKA ambao report imepropose wawajibishwe... ni part of the 3 man team ya kuchunguza BOT and kuprosecute mafisadi wengine. Sasa itawezekana kweli kistaili hiyo???

    Na japo hawata badilishwa, can there be imani na Uchunguzi unaoendelea dhidi ya wahujumu wa BOT and them being taken to task?? Inaonekana Saidi Mwema is the only one that is left relatively 'clean'....!!
     
  2. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio namwambia JK mtihani huo kaka!
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    JK,
    Nina wasi2 Atasema wasemeheane tu- na kusonga mbele- ili kutoigawa CCM!
     
  4. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2008
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    JK itabidi aunde "KAMATI NYINGINE MPYA" kwani mpaka hapa Watanzania wamepoteza Imani kwa HOSEA na MWANYIKA. Hili litashindikana tu iwapo JK ni sehemu ya "MTANDAO" wa UFISADI[/COLOR. Na kama JK anaona maji yamemfika afanye ya Bingu wa Mutharika wa Malawi, yaani a-defect from Sisiemu, hapa wananchi watamuunga mkono.
     
  5. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jk is CCM, its all he knows... Aliwahi kusema kuwa yeye anasomea urais... sasa anao, let him be the president.. and not a figure head. Kudefect hawezi lakini anaweza akakinyoosha chama mpaka mkashangaa. IF he wants to, that is another case... kwanza nikummaliza Mkapa, prosecute him... kumfreez account za Uswisi na kumfanya arudishe kadi yake ya CCM.. He has a lot to prove.... kama anania ya kurudisha imani ya Watanzania
     
Loading...