Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanye cv ya aliye kuwa mgombea mwenza cdm mwaka 2010 amwage hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mandown, Oct 29, 2012.

  1. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Katika pita pita zangu huko mtaani, nimekutana na watanzania wakilumbana, mmoja alikua hana imani na CDM ati kwa kuwa mgombea mwanza mwaka 2010 (SAID MZEE) ni DARASA LA SABA, hivo hakuwa na imani juu ya upeo wake iwapo CDM ingeshika dola, jamaa huyu ameenda mbali na kudai kuwa chama hiki sio makini kama kimeweza msimamisha mtu kama huyu. Mie nime pata mashaka kidogo, naomba YEYOTE MWENYE CV YA HUYU JAMAA AWEKE HAPA
     
Loading...