Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanya, Uzuri wa asili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Apr 3, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ...Big up kwa wanawake warembo wa JF wenye mwanya (kama mpo, ni warembo mjitambue.) W'wake wenye mwanya Mnapendeza sana. Halafu, wote niliobahatika kukutana nao (wenye mwanya-mdomoni) ni warembo tosha.

    Nini mtazamo wako?
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red. it is as if kuna wenye mwanya sehemu zingine!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...haya sasa, ...acha makusudi bana.
    :focus:
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Mmmh....ngoja nikae kimya tu:tape:!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmmmhhh mwanya??? Ukimaliza uje na miguu ya bia, makalio, manyonyo nk
     
  6. S

    Smarty JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ha ha ha mbu bana mzee wa kufyonza!!!! Mi kwa upande wangu mwanya huwa nauchukulia kama dental formula disorder! K hiyo nmi nikimuona dem ana mwanya naona kama mgonjwa wa meno.
     
  7. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Na akiwa na pengo je, will you term that as dental disorderly?
     
  8. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kwa mujibu wako, na si wote wanapenda mwanya. Haf urembo/uzuri ni subjective term na si objective.
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....Pheeeww, watu wame data humu! kuna ulazima wa kudelete junk folders vichwani kabla ya kuingiza new files, LOL!
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbu,
    "Uzuri" wa mwanya umekuwepo miaka mingi.Wanawake wa kiafrika wenye mwanya huonekana kama warembo asilia sijui dhana hii ilitoka wapi!

    Wazungu nao hivyo hivyo wana misemo yao - mwanya huita "dents du bonheur" ikimaanisha teeth of happiness!

    Lazima kuna siri ndani yake!
    Hebu tungoje tusikie wengine wanasemaje.
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    [​IMG]

    ...Haya sasa, kila jambo mnataka kuli theorize. Hili jukwaa la Mahusiano Mapenzi na Urafiki bana, sio darasa la Psychology.
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Thanks Tausi Mzalendo.
    Angalau wewe tupo ukurasa mmoja.

    "lucky teeth" kwa tafsiri ya kifaransa.
    Binafsi nishaskia tafsiri nyingi Uswahilini mtu anapokuwa na Mwanya.
    Inawezekana ni dhana tu, lakini wengine utaskia "Loh, Mumeo ana Mwanya? ...ana ulevi wake huyo!"
    Kwa wanawake utaskia, "Mnh, mdada yule ana Mwanya bana, si mchezo!..."

    All ij all, mimi navutiwa tu na mwanya unavyompendeza mwanadada usoni pake.
    Najiskia raha sana kumwangalia tabasamu lake.
     
  13. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ntamfikishia salam binti Mkamba..
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    "Lucky Teeth"
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmmh hapo nilipogongomea msumari mie napapenda sana zaidi ya mwanya, na hasa ile ya mwisho loooo:help:
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh mbona mamtoni wanachukulia kuwa na mwanya ni ukilema fulani hadi wanaweka ule waya kuziba pale,ila ahsante sana
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Gaga una mwanya nini? Wow! ...wa mamtoni wana kasumba zao. si unaona hata Condoleeza Rice na Madonna hawajaziba urembo wao asilia
     
  19. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ongezea Vanessa Paradis mkewe Jonny Depp na Binti yake Mick Jagger - mwanamitindo
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tausi tru dat nilifikiri ni mimi peke yangu nimewaona hao.
     
Loading...