Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwantumu Mahiza, ana nini? Anasogezwa ikulu japo tulimkataa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 24, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu mama na wakina John Bendela, Bulihani nk tuliwakataa katika boxi la uchaguzi ila wamependwa zaidi na JK.

    Huyu leo nimmsikia naibu mkuu wa mkoa wa Dsm anaumuhimu gani ndani ya taifa hili nakumbuka alikuwa wizara ya elimu akavurunda, jimboni kwake badala ya kupeleka maendeleo akapeleka kwenye mifugo yake akapigwa chini, nikashangaa akawa mkuu wa mkoa wa Pwani sijui imekuwaje na huko leo yuko Dsm anasogezwa tuuuuuuu.........

    Kuna usiri gani hapa????? Na ananyodo kweli
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wivu ni jadi yenu wabongo!
    Umekosa kashfa umebakia ANA NYODO!
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Taratibu Mkuu, hakuna cheo kinachoitwa Naibu Mkuu wa Mkoa nchi hii.

    .......................Hivi leo matokeo ngapi ngapi?
     
  4. K

    Koffie JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo wacha wivu wewe. kalale usiku umekuchwa!!
     
  5. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe umeamua kuwa mbishi. Hata mimi nimeona kwenye taarifa ya habari nikashangaa huyu maza vipi tena ndani ya Dar!
     
  6. G

    Gloria Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2007
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15

    Too low
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimeshtuka nikadhani we dr uko milembe, faili tena?
     
  8. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usitumie masabuli kufikiri
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anafanya nini Dar?
    Ni "Naibu" Mkuu wa Mkoa wa Dar?

    Hoja yangu ni kutokuwepo kwa Cheo cha Naibu Mkuu wa Mkoa. Angalia vizuri post yangu uliyoirejea.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hamna cheo cha naibu mkuu wa mkoa ktk serikal ya jmt.
     
  11. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atakuwa ni Kaimu, sio naibu.
    Huenda Mecky Sadick kasafiri.
    Mara nyingi wakuu wa mikoa jirani hukaimu wenzao wasipokuwepo, au mara nyingne mkuu wa wilaya ndani ya mkoa huweza kukaimu.
    Hakuna cheo cha naibu mkuu wa mkoa.
    Hayo ya kusogezwa ikulu siyajui, ila sidhani km kukaimu Dar tu ndo kunamaanisha kusogezwa Ikulu!
     
  12. A

    Apeche Alolo Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwnye Habar wamesema n kaim mkuu wa Mkoa wa dar, xaxa Cjui hicho cheo kimetoka wap
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    we una wasiwasi gani mbona 2015 sio mbali.
     
  14. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama ni Kamimu (Si naibu) ni kawaida. Mkuu wa Mkoa anapokuwa hayupo, ama mmoja wa Wakuu wa Wilaya ama Mkuu wa Mkoa Jirani anakaimu.
     
  15. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sio naibu mkuu wa mkoa! Badala anaeza kuwa ni KAIMU MKUU WA MKOA
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ni Hajjat. Anamcha Allah kuliko hata Mungu aliyemuumba
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ni kweli amzungumza TBC, but siyo NAIBU ni KAIMU
     
  18. S

    Shaabukda Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa mkuu wa mkoa wa jirani kukaimu ukuu wa mkoa mwengine inaleta maana gani kwa wakuu wa wilaya katika mkoa husika? Hawana uwezo ama vipi?
     
  19. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    wacha wivu huyu mama ni mchapa kazi kweli, ubunge alikosa kutokana na kushindwa kura za maoni, ambapo hakuwa tayari kuhonga,
    ni katika mama na kiongozi shupavu mwenye maamuzi thabit fuatilia kazi zake , hayumbishwi na mtu, tuache wivu.
    kukosa ubunge sio kigezo cha kutokuwa mweledi, ni kama mashindani tu alie kosa anaweza kuwa bora zaidi ya tulio wakataa, ushahidi upo, tumechagua sio kwa uwezo wa mtu bali kukuomoa mtu .
    hakika mwantum ni mcapa kazi kiliko mwana mke yoyote ambaye amewahi kuwa waziri katika nchi hii...
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyu mama ananipa shida kwa jambo moja tu - Kujichubua! Ni aibu kwa kiongozi wa umma kwa yeye kujichubua kiasi hicho. Alikuwa wa kawaida wakati ni mkuu wa shule ya Mwl J.K. Nyerere. Lakini nimemuona week iliyopita kwa kweli nimestuka sana.
     
Loading...