Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanri usithubutu kuwawajibisha wakurugenzi wa halmashauri ....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Apr 22, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    juzi kwenye kikao cha kujadili hoja za kamati teule za bunge nilimuona naibu waziri wa Tamisemi bw. Aggrey Mwanri akiomba serikali kupewa nafasi ya kumwajibisha mkurugenzi wa halmashauri zilizohusika na ufisadi.
    Kwa maoni yangu hatua hii haitakuwa sahihi iwapo mawaziri wahusika hawatawajibika au kuwajibishwa kwanza.
    Kuna madudu makubwa yanafanywa na serikali kuu(wizarani) hivyo si busara kukimbilia kuwawajibisha wakurugenzi wa halmashauri kabla ya kusafisha wizara.
    Msumeno ni lazima ukate kotekote.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Waanze na pinda
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    lazima waanzie juu kuelekea chini.kama mawaziri hawajawajibishwa sioni umuhimu wa wakurugenzi kuchukuliwa hatua.itakuwa ni uonevu kwa watendaji kutoka kwa wanasiasa.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    wakurugenzi wa halmashauri mnaficha mengi sasa ni wakati wa kufunguka!kila mtu afe na lwake.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  5. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah nchi hii ni bure kabisa siku hizi, hakuna hata litakalowezekana, ni kelele tu hizo, na likiwezekana la uwajibikaji basi tutasikia mengi, watatoleana siri zao mpaka tutabaki vinywa wazi.
     
Loading...