Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanri [naibu TAMISEMI] ampiga stop Masaburi kuvunja bodi ya DDC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Aug 12, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ofisi ya Waziri mkuu imezuia agizo/Tangazo la meya wa Dar kuvunja bodi ya Wakurugenzi wa DDC kwa madai kuwa hana mamlaka hayo kisheria. Awali Masaburi aliivunja ili kupisha uchunguzi wa ufujaji wa mali za DDC.

    Source TBC1

    Je, Masaburi hakujua mipaka yake kuhusu hilo?
    Je, zuio la Ofisi ya waziri mkuu lina huo ulazima katika kufanikisha uchunguzi?
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa misingi wa utawala bora, nilitegemea Dr Masaburi awekwe pembeni ili kupisha uchunguzi 'huru'.
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmmmh!!! Kumbe naye MASABURI naye anawaza kwa MAKALIO???
     
  4. M

    Mbangaizaji Senior Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 23, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Masaburi sasa hivi yupo na watendaji wote na madiwani wa dsm court yard hotel upanga anawapa dinner buffer baada ya kikao kirefu. Hii movie tamu na masteling wote ni wa ukweli
     
  5. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kuna mengi sana yamejificha katika sakata hili. Hata huyu nae aliyesema Masabuli hana mamlaka nae kuna watu wake anataka kuwalinda was4aibike
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kila chenye mwanzo kina mwisho
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ukweli ni kwamba, there is a lot at stake here. Kuna credibility za Wabunge na madiwani wa CCM, kina Idd Simba, Kisena ,Riz1, Kapuya etc. No wonder kuna sarakasi za hapa na pale. Kama wananchi hawatakuwa imara kudai ukweli, hili jambo litapita bure.
     
  8. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni movie basi hii ni treller. Hata mtoto wa mkulima hana mamlaka kisheria kupinga maamuzi ya meya. Hahahaaaah!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kama lingekuwa ni tukio la kwanza kwa masaburi kuvunja baraza lililo chini yake, ningemuelewa kidooogo mwanri, mpaka sasa mwanri amebeba bango lililo andikwa maneno ya masaburi (wabunge wa d.... wanafikiri kwa kutumia m.a..kal.i..o!) ameshindwa kuonyesha kwa vitendo kuwa anatumia ubongo kufikiri.
     
  10. I

    Isango JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hao wanacheleweshwa sana, walipaswa wawe wameshaanza kuwajibishwa, lakini tumezoea kila kitu kiundiwe tume, na tume kuundiwa tume, lakini majibu yasiatikane. tujiulize kwanini alivunja bodi hiyo muda muu? je aliona tatizo hilo kabla halijafika Bungeni?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kila siku linaibuka jipya Tuliyotegemea yashakuwa atatokea wa kumpinga Meya kwa maamuzi ya kuvunja bodi ya ddc, soon utasikia atakuja wa kumpinga kauli ya office ya waziri mkuu.. mwisho yatajichuja yote tutajua mwenye nchi ni yule mwenye mdomo mrefu na pumba ni nani serilaki hii hakuna mkubwa wa mwenzie.
     
  12. c

    chidide Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena yeye atakuwa zaidi ya makalio, nadhani ni matu...
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa mwaka unachangia post ngapi duh! Join 2008 Post 7? Yahoo watakuwa washakudelete!

    Mambo haya ni kale kamchezo ukimwaga Mboga na mimi namwaga Ugali Tulia tu Sie Tunatizama Movie la Faida na Ndio kwanza limeanza


    Bora Rostam ameacha siasa Uchwala... Pangu pakavu
     
  14. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Masaburi nae anatumia makalio kutoa maamuzibya kuvuta bodi? Ina maana alikua hajui kua hana mamlaka kisheria
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    kwani bodiya DDC inateuliwa na nani? hadi ofisi ya waziri mkuu iingilie kati?
     
  16. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hayo ndo matokeo yakuwa na Serikali legelege sasa hawa watendaji wa serikali wanapopingana wao kwa wao Wananchi tuwaelewe vipi!!Huyu Meya anakashifa tayari kwanini asisimamishwe uchunguzi ufanyike?
     
  17. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    On my side namuona kama mpambanaji japo hili la UDA linamtia doa kidogo jinsi alivyolipeleka faster,lakini haiwezi kujustify kuwa UDA was clean before Masaburi.

    Tumuunge mkono Masaburi ana dhamira ya kweli,na kelele nyingi anazopigiwa ni za kumtaka asiwafikie huko kwenye maslahi yao na madudu waliyofanya.
     
  18. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Kashfa ya Meya ni ipi? Mbali na so called kukiuka taratibu za kisheria kuna kipi kingine?Tuache tabia za kudandia mambo, hiyo UDA imeanza kufa leo?je tunaweza kulinganisha hujuma kubwa zilizofanywa kwa mali za jiji la Dar es salaam na haya anayofanya Masaburi.

    Kosa la kisheria kila mtu anaweza kulifanya na sishangai haya kutokea Jiji la Dar es Salaam kwani hata waliokuwepo aidha bodi zao ama viongozi nao wapo kinyume cha sheria.Kumbuka kamati ya Mheshimiwa Zitto ilivyotimua Bodi isiyo ya kisheria ya soko la Kariakoo.

    Turuhusu vichwa vyetu vifanye kazi badala ya kuzibwa na mawazo potofu,kisa sauti kubwa ya kuuzwa kwa UDA ndiyo imeingia katika vichwa vyetu na kufuta mabaya yote iliyotendewa UDA kabla ya kuuzwa.
     
  19. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,308
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Correction please!Hakuwa Mwanri,aliyetoa tamko hilo ni Mkuchika.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hii ni sawa na ile movie ya waziri mkuu vs Plilimone Luhanjo kuhusu David jairo.
     
Loading...