Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanri, huyu Mwanri huyu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Avanti, Jan 17, 2012.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli nimefurahishwa na staili yake ya ukaguzi wa miradi ya maendeleo ya Serikali! Naamini hamna sehemu ambayo ataitembelea TZ akakuta kuna usafi, hii ndiyo TZ yetu. Imejaa uozo, uozo mtupu, hamna cha CCM, CDM, CUF wala nini? Ni mind set zetu, corrupt country, kila mtu anakula ilipofikia kamba yake, naamini wasiokula kama mimi twaonekana wajinga na hatuna akili kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

    Avanti Nawasilisha!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tanzania ya leo inataka wanaume majasiri na madikteta kama Mwanri!
    Hata kama atakuwa na agenda ya siri behind his commands, lakini at least kwa sasa anafaa na kuweka sawa sehemu zenye ubovu!
    BiG Up mKUU mwanri!
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Huku Kagera ndiye gumzo..........Muleba watumishi wako wanajinyea
     
  4. P

    Peter Nyanje Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, mimi ningefurahui zaidi iwapo angekuwa anachukua hatua stahiki pale anapotembelea na kukuta huo uozo. KUkagua tu miradi, kukemea, kuagiza na kuondoka bila kuhakikisha mabadiliko yanafanyika ili kurekebisha hali hiyo, haitatupeleka mbele
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    alichokifanya mwanri nachukulia kama tv show!!!!sijamkubali wala nini......
     
  6. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Walinunua boti bovu kagoma kulidindua babu wa kichaga.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani kafanya nn Mwanri huyu? tujuzeni kinaga ubaga tafadhali,,wasimfunge gavana tu kama walivomfanya Magufuli Dr
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kawaulize wakaz wa njedengwa utapata jibu kuhusiana na huyo unayemuona mchapakazi wako.

    Ameshawaliza masikini wengi.
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    jamaa anaonekana kuwa mtu wa kazi zaidi make jana alivokuwa anahakikisha tena kwa kushika futi na kupima mwenyewe na kugundua madudu nimeipenda, then anainama kwenye mitaro kuchungulia, niliona pale kwenye nyumba ya muuguzi alivyokuwa mbogo pale alipoona nyumba imeezekwa kwa bati za zamani hali wamepitisha seven milion ili na mabati mapya yanunuliwe!
    tumuombee nadhani vita anayoipigania ni ngumu sana, jamii ya mawaziri kama hawa ni wachache, hata mkibeza tv show je ni wangapi wanaenda na vyombo vya habari still hakuna tunachokiona?
    mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni!Aggrey Mwanri is good!
     
Loading...