Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanmke aliejifungua kwa opration akibeba mimba baada ya miezi kumi!

Discussion in 'JF Doctor' started by yahoo, Jan 30, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mwnamke aliyejifungua kwa operation *akipata mimba ndani ya mwaka,hususani miezi kumi inamadhara gani?
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Hakuna madhara,labda pia inategemea mtu na mtu,nilibeba mimba miezi kumi na 1 baada ya operation.Nilijifungua salaama kabisa.
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    asante dada manaake nikiisi wifi yako,anamimba huaga napata presha.vipi kwamara ya2 ulijifungua kwa opration pia?*
     
Loading...