Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanifurahisha aana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi inakuingia akilini??kuwa hapa JF utapata kimwana waliopata ni wale wenye bahati zao hapa yeyote mwenye account hapa siwakushobokea atakutoa kamasi!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaaaa
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Kwani na wewe si una account hapa..!!??? NAWE MTOE KAMASI
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    gotchaaaaa! teheteheee
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KakaKiiza, usitukatishe tamaa mkuu. Au labda umewekeza kwa kimwana mmojawapo wa JF unaogopa mapinduzi? Jaribu kuwa muwazi tafadhali!
     
  6. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    sasa kaka kiiza utajuaje kama huna bahati lazima ujaribu bana
    By the way vp yamekukuta?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi naapenda mapinduzi ila huwa naangalia thread hadi na cheka maana wengine nawajua!1Na nikitazama watukumi na tano nao wafahamu wote karibu sawa behaver zao kwahiyo najua watu wahumu tuafanana karibu kwa tabia naka hauna ukiingia humu lazima na wewe uwe kama wao!

    Mimi hakuna yaliyo nikuta nipo na wala sithubutu!Ukijaribu utaambia nakaa Dubai na hamu inakishia!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeeeee!
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeshindwa kuelewawa the main issue ni nini?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    Kakakiiza jamani.....njoo basi calabash badae tumalize hii thread...
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    umeshajaribu?
     
  12. SaraM

    SaraM Senior Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nimejiunga leo humu nilitaka kutafuta mchumba bona unanikatisha tamaa kakaliza, rafiki angu kaolewa juzjuz alkutana na mwanaume wake humuhumu, sema sio wale wa matangazo
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    namtafuta Rose1980 wangu jamani, mmenionea wapi?

    wewe kakakiiza hebu nifahamishe tafadhali................
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umeonaeeeeee! kila mshikaji anamwenyewe.
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Unataka ajaribie kwako?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mbona mi nishapatwa! Mmmh!
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo na wewe umejiandaa kumtoa mtu kamasi??
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani Preta wangu ndo maana jana nimekuota Hupo??Clabash baadae ila PM kwanza maelekezo yote utayakuta huko!Nakiwanja kipya!
    Pole labda wewe ila kama ukija kwania yakutafuta kulelewa ukadhani hapa mipunga ipo imekula kwako wote wahumu maishemishe zetu zipo mkwepu,Azamu na vibanda vyakutoa photocopy!!

    Kwalipi habari ndo hiyo Hapa ndoto inayeyuka kama mla unga unga ukiisha mwilini na ndoto zakuwa ulaya zinakata!

    Kuna wazee la lookz wakiona fasta wewe uje na jasho lako kutoka kitabu sura ada imekugonga unakuja kubahatisha JF!Na sasa tutawapat wengi Bodi ya mikopo imewagaragaza wengi subiri!
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna yapi yaliyokusibu? Funguka bro.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    simtoi jamani.
     
Loading...