Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwangunga aanza kampeni kuwania Jimbo la Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Na Salim Said

    KAMPENI za kuwania Ubunge Jimbo la Ubungo jijini Dar es Salaam zimeanza kwa kasi ndani ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), baada ya Waziri wa Maliasili na Utalii, Shamsa Mwangunga kumwaga fulana na vitambaa vyenye picha yake kwa wanachama wa chama hicho wakati akisimikwa kuwa Kamada wa Umoja wa Vijana wa CCM wa Kata.

    Mwangunga ambaye ni mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM na mbunge wa kuteuliwa, ni mmoja kati ya vigogo wa CCM wanaotarajia kugombea Jimbo hilo la Ubungo lenye upinzani mkali ndani na nje ya chama chake.

    Hali hiyo inatokea wakati CCM wala Tume ya Taifa ya Uchaguzi (Nec), hazijatangaza kuanza kwa kampeni za uchaguzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2010.

    Diwani huyo wa Ubungo, William Masanja aliitisha mkutano huo juzi, kwa ajili ya kumsimika Mwangunga kuwa Kamanda wa Vijana wa CCM kata hiyo, huku akiutelekeza uongozi wa chama na wa vijana katika kata ambao ndio walengwa.

    Shamra shamra za hafla hiyo zilipambwa na maandamano ya vijana waliovaa fulana na vitambaa vyenye picha ya Mwanguna na kusindikizwa na kikundi cha matarumbeta kutoka Tabata, yaliyoanza katika kituo cha Daladala cha Rombo hadi katika uwanja wa mpira wa Kibo Ubungo.
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    jimbo la Mwanyika hilo ohooo
     
  3. E

    Eddie JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanyika yule aliekuwa Mwanasheria mkuu?
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Nov 29, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I bet mkuu alilenga kusema "Mnyika" akachanganya madawa. Tatizo la maandishi ukikosea herufi moja tu unamaanisha kitu kingine kabisa.

    So far, najaribu kufikiria wabunge wa kuteuliwa katika vyama vyote kama wataweza kuambulia kitu katika "Season Finale" (2010 - 2015) ya JK, kazi ipo!
     
  5. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #5
    Nov 29, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi namsubiri Nape nimpe vote yangu
     
  6. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Silaha kubwa ya kummaliza Mwangunga ni kwamba ameshindwa kumaliza tatizo la Loliondo.
     
  7. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnyika is right person for Ubungo na pia itakuwa ni vyema kama wana unbungo watafanya hivyo
     
  8. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAINA NENO DAR HAINA MWENYEWE TOFAUTI NA KULE KWETU AMBAKO UKITAKA UBUNGE ITAKUBIDI MPAKA UONYESHE ALIPOZIKWA BIBI YAKO, BABU YAKO KAMA HAITOSHI MKE /MUME WAKO NI RAIA WA NCHI GANI.....NA WAZAZI WAWE NA KUMBUKUMBU NA WAONYESHE KITOVU CHAKO KILIzZIKWA MAENEO GANI PALE SHAMBANI

    Ni kweli keenja amepwaya pale stendi ya mkoa! Mnyika nikikuangalia usoni kama unanipa matumaini maana Nyerere alisema hatuna budi kumwangalia mtu anaetaka kuwa kiongozi wetu usoni na kuona kama MANENO YAKE na matendo vinakwenda pamoja. Ila sasa mdogo wangu endeleza utii hapo CHADEMA maana naona kama upepo kwa vijana hauko shwari wasije wakakuzalishia majungu watu wasioipenda nchi yetu na wakubwa bila kujali wakaku KABA usigombee! sawa! eeeh ishi kwa ujanja kidogo muda uliobaki si mrefu. Ni ushauri tu unaweza kutoufuata kama hauna tija sawa JM
     
  9. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Huko Ubungo kazi ipo!

     
Loading...