Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWANGOSI nakulilia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 4, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Daud Mwangosi,ulale salama,
    Ulikupata mkosi,ukatuacha nyuma,
    Wamekuua Polisi,tena bila huruma,
    Mwangosi nakulilia.

    Ukiwa kazini,unajitafutia kipato,
    Umejawa umakini,ili kutunza watoto,
    Polisi mahayawani,wakaleta habari nzito,
    Mwangosi nakulilia.

    Channel Ten,kituo chako cha kazi,
    From then,umewaachia majonzi,
    Yes we can,wataindeleza kazi,
    Mwangosi nakulilia.

    Ni nzima Tanzania,utaratibu unafahamika,
    Polisi wafanya hima,kombe kufunika,
    Wenyewe hawana bima,milele kufika,
    Mwangosi nakulilia.

    Tume imeshaundwa,uchunguzi kufanya,
    Tayari imeshashindwa,ushahidi kukusanya,
    Polisi wanapondwa,kwa wanayoyafanya,
    Mwangosi nakulilia.

    Sikia ahadi yangu,Hayati Mwangosi,
    Polisi adui zangu,hata kwenye kadamnasi,
    Nitamaliza hasira zangu,nikiamua kuasi,
    Mwangosi nakulilia.

    Raha ya milele umpe ee Bwana,na mwanga wa milele umwangazie.Apumzike kwa amani.Amina.



     
  2. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,238
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ulikuwa kaka yetu, tulikutegemea kwa kila kitu,
    hatuamini macho yetu kama wewe leo tena si kitu,
    hatutoacha kukulilia katu, milele utabaki kweye mioyo yetu,
    mshangao kwa kila anayekufahamu, hatuamini kama umekufa kwa bomu,
    kaka mwangosi hivi kweli we ni marehemu? bora ungeugua tukakuuguza hata tusingelaumu,
     
  3. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutakukumbuka siku zote. hakika kaka yetu damu yako iliyo mwagika ni sawa na mbegu ya ngano iliyo zikwa aridhini.
    Itaota nakutoa matunda mengi na mazuri
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rip mwangosi!
     
  5. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kyala akusaje malafyale, umalile imbombo pa kisu! Nu jesu bhalingoghile pakikohekano pa bhupoki gwitu. Lambalala kikolo, utukwaghanila kumwanya kwa tata!:amen:
     
  6. m

    mauro Senior Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.i.p mwangosi
     
  7. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wosia tayari nilishaandika, kwa wanangu katika zote rika. atakayechagua kazi upolisi, atafunwe na mnyama nyika. Nduguze wasijekanyaga, mazishini kumzika. Polisi wa Tanzania, ni kazi ilolaanika.
     
  8. New2JF

    New2JF Senior Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MNYIKUNGU umetoa maneno makali na mazito kwa mtu yoyote atayesoma. Hakika Mwangosi amekuwa si kitu tena mbele ya polisi bali ni nyamanyama na mautumbo tu!!! THIS IS UNFAIR.


    FROM MY HEART, SOMETHING MUST BE DONE, AND I WILL DO IT.



     
  9. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tutakukumbuka daima,
    kwa uzalendo uloonesha,
    haki za wandishi wa habari kupigania,
    ukawa mwiba kwa mafisadi,
    na tunu kwa wanyonge,
    tutaenzi mapambano uloanzisha,
    upumzike kwa amani kaka
     
  10. Rabin

    Rabin Senior Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Inaumiza sana watanzania wenzangu, try to think, what's inside mwangosi's family? mke na watoto wanajua baba amekwenda kutafuta riziki, kumbe maguberi polisi wamemuangamiza, Mungu atalipa tu, yeye ndiye kila kitu
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwangosi tulikupenda, Mungu kapenda zaidi, mipolisi ikakutenda, kwa maagizo ya mafisadi, roho zao zina inda, wamekufisha kigaidi, nafsi zetu zimenyonda, kisasi tunaahidi, M4C itasonga, damu yako kama UDI, malipo ni hapahapa, maadamu wa duniani. PUMZIKA KWA AMANI!
     
  12. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,238
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    unajua kwa mtu yoyote aliyekuwa anamfaham mwangosi hawezi kukubali wala kuamini namna alivyotupotea ghafla,saa nyingine najiuliza au tumepelekwa somalia bila wenyewe kujijua? kama ni hapa tanzania je ni ile tanzania tuliyokuwa tunaambiwa kuwa ni kisiwa cha amani?, kwa kweli nawaza mengi, nimeishiwa nguvu, sijawahi kuona wala sikutarajia kuona kifo cha aina ile kwa mtu ninayemfahamu tena kwa nchi yetu ya tanzania.

    mtu alikuwa kazini akitafuta mkate wake wa kila siku na pia akitimiza wajibu wake wa kutuhabarisha, polisi bila aibu wakamshika wakampiga kisha wakamuua, HIVI HUU NI UNYAMA KIASI GANI, YAANI BADALA YA KUAGA MWILI WA MAREHEMU TUNAAGA MANYAMA YA MAREHEMU HUU UKATILI HAUKUBALIKI, AMINI USIAMINI UKIONA MOSHI UNAFUKA BASI JUA CHINI PANA MOTO UNAWAKA, NAWAAMBIA DAMU YA MWANGOSI NA WOTE WALIOUWAWA KWA UONEVU WA POLISI BADO ZITAHITAJI KULIPA KISASI, ZAMANI TULIKUWA TUNABAMBIKIZIWA KESI NA KUFUNGWA BILA HATIA, LAKINI SIKU HIZI WAMEANZA KUTUUA BILA HATIA.TUUNGANE PAMOJA NA TUCHUKUE HATUA.
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kilio na huzuni kuu moyoni,hivi hawa wanaotuua wataishi milele?R.I.P kamanda Mwangosi umefia vitani ukitafuta haki ya taifa hili....
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    botukombeka mwangosi mwipomba, kale ajege nani omo mwipomba, onsangalofu ongolofu ikojaga nano omomwipomba
     
  15. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bhasangarufu habha bha gholofu bhisa, bhisa kuja na tata gwa kumwanya. Ngupasya umbili gwangu...................
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tangulia tangulia Mwangosi tangulia, tutakufuata ukifika kwa wapendwa wetu huko wasalimu, Mwambie Mwalimu Nyerere tupo na wanafunzi wake wameamua kutuuwa kwa njaa, kuzidisha matabaka, kuuwa waandishi, jeshi lake limekuwa chinja chinja.. wafikishie salaam zangu wote wapenda mabadiliko tunakuja na daima hatutawasahau.
     
  17. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kwa kiswahili Mkuu
     
  18. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameliza wengi. Demokrasia inaendelea kubakwa na ccm kila kukicha lkn sisi tuna mungu wkt wao wana mabomu na risasi za moto. Itafahamika tu
     
  19. kui

    kui JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,310
    Trophy Points: 280
    Tunamlilia wote ndugu, nice shairi. Amefungua macho ya dunia (though in a sad way) to see and learn about this inhumane, corrupt, vicious, Dumb and coward Tanzanian Government treats her own people. Unfreakin' Believable!
     
  20. M

    Mshind Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmejaliwa ubunifu wa mashairi wana JF. sote tunamlilia Mwangosi RIP
     
Loading...