Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandosya na Lipumba wafanyiwa upasuaji India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 2, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wamefanyiwa upasuaji(operation) katika hospitali moja nchini India ijulikanayo kama Apollo iliyopo mjini Hyderabad.
    Prof Lipumba ana tatizo la figo na keshafanya upasuaji na alishindwa KUELEZEA hali yake kwakuwa dawa za usingizi
    zilikuwa bado hazijaisha, akashindwa kuongea.
    prof Mark Mwandosya anaumwa uti wa mgongo na kuna pingili moja ya mgongo imeoza, keshafanyiwa upasuaji na
    yupo huko wiki ya pili sasa. Tatizo lilianza wakati yupo kwenye kikao cha bunge. Kapelekwa muhimbili lakini wapi.

    Mungu awape baraka zake mpone haraka mje kutumikia taifa.

    sosi: Gazeti(Mtanzania kama sio Tanzania Daima)
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hapa ndipo utaona kweli hospitali zetu magumashi roho mkononi!!
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Allah atawasasidia,watapona.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mungu awasaidie wapone haraka wakapumzike Marekani baadaye waje tusaidie kuboresha mazingira ya madaktari wetu wa Muhimbili.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mwandosya kashapigwa jugna juhi!! Siasa bana!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona sie wanatuacha tunapoteza ndugu hapa tz!!
    RIP ndo kilichobakia
     
  7. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashindwa kusema pole kwa mwandosya
    maana yeye ni mmoja wa watanzania walioifikisha hapo
    sector ya afya na huduma zake

    masikini wengi wamekufa na magonjwa madogo madogo hali wao
    wakilipwa maposho makubwa kama waziri kila nakokwenda analipwa milioni 1.2
    kama posho, hata kama amekwenda kwenye semina ya wizara yake lazima walipwe

    sasa hiyo pesa wanayokwapu tungeweza kuwa na hospitali za maana kwa ajili ya watanzania
    wote, yeye sasa yuko india hapa nyumbani watu wanaendelea kufa hali wao ndio sababisho.

    augue kwa kadri mungu apendavyo
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Poleni sana mungu atawajalia mpone haraka
     
  9. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanajifanya wana tamaa ya uongozi lakini hawana personal security
    wanadhani hii system ya usalama wa taifa inayomaliza watanzania wao haitowagusa
    ngoja wamalizwe wakishituka wanapigana kurekepisha mfumo ili husinunulike au kumfanyia mtu dirty work
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mwandosya anapenda kazi zionekane,pole mzee wa tukuyu
     
  11. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aachane na mbio za urais, atakufa siku si zake
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Na hao ni Class A citzen
    Sasa sijui sisi class C na wale wengine Class D citzen wakipata matatio kama hayo ndo vipi. Unapewa panadol?
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wanataka kumuiga Malecela??hii kali sasa
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Haa MR mbona wanichekesha kipindi cha msiba na majonzi?? haya bana RIP
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    MMh mchana kweupe watu washaanza kupigana juju!! not verified!!
     
  16. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona hatuzioni tunaona harkati za 2015
    maji ndio hayo

    labda useme suhala la RADA linaonekana
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Class A flight, Class A vehicles(VX-V8)!! Class A bungeni!! Class A hospital...list ni ndefu sana! Ndio maana Mbowe kawachana bungeni live!! Wakistaafu hawa hata ndege hawapandi!! Bongo bana
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaa,wataalam wa muhimbili,bugando na kwingnwko wa nini?????ndio maana watumishi wa afya,walimu na wataalam wengine hawalipwi ipasavyooooo......mzee malecela alienda UK now amepumzka USA,nyerere alienda UK,
     
  19. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzito Kabwela anaiita JUGNA JUHI hahahaha
     
  20. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tatizo kila kitu kimekuwa siasa, ulimwengu wote hauwezi kuwa sawa ndg. Kuna specialisation of labour.
    Mfalme wa Saudi Arabia juzi alikuwa matibabu New York, rais wa Venezuella kwa sasa yuko Cuba kwa matibabu.
    Sasa unashangaa nini wao kwenda India?
    Mungu atawaponya.
    Poleni sana
     
Loading...