Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandosya, Mwakyembe na Ulimboka: Ni mpango wa Mungu au sisi wenyewe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzalendo Mkuu, Aug 13, 2012.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa muda wa mwaka sasa tumeshuhudia hawa makamanda watatu toka Mbeya wakiwa wamepitia hatua ya Nusu Kifo, je kuna mpango wowote au imetokea kwa bahati mbaya? Natafakari tu.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good point... Inaelekea mbeya kuna wanaharakati wana uchungu na nchi yao? Au kwa jicho la serikali watu wa huko wanaonekana wana mdomo sana
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni mipango ya walewale kwa watu walewale na ndo maana mipango yao imefeli vilevile! chezea nyakyusa wewe, wale watu wana roho saba, utaua nne,tatu,tano lakini kuzimaliza zote!
     
  4. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Kwani Mwandosya nae ana maradhi gani manake nasikia anaumwa ugonjwa wake umekuwa siri kali, maofahamu mtujuze.
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanajaribiwa tu na mungu...kwani wao sio wa kwanza ku survive kifoooo
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukumbuke pia ndio sehemu ambayo raisi aliwahi kupopolewa.
     
  7. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Katika hao kamanda ni Dr.Ulimboka tu, hao wengine ni matokeo ya siasa chafu za makundi!
     
  8. s

    shikulaushinye JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2015
    Joined: Aug 29, 2014
    Messages: 829
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Haya sasa
     
Loading...